Rais Magufuli, Waziri Mkuu Mwakyembe

Rais Magufuli, Waziri Mkuu Mwakyembe

CCM huwa hatupangiwi nini cha kufanya au nani tumchague,
CCM sio CDM ambayo Mzee Mtei anafanya maamuzi kutoka Tengeru kwenda Dar.

TUKO IMARA ZAIDI.

Mandla.
 
CCM huwa hatupangiwi nini cha kufanya au nani tumchague,
CCM sio CDM ambayo Mzee Mtei anafanya maamuzi kutoka Tengeru kwenda Dar.

TUKO IMARA ZAIDI.

Mandla.

Sema Moto wa Team Lowasa na Ukawa umebadili mipango yenu. Mlimuweka Magufuli kama Chambo tu lakini lengo lenu lilikuwa Membe
 
Mwakyembe huyu huyu aliyepiga kura ya 'ndiyoooooo' kwa katiba ya Joka makengeza/Six pamoja na sheria mpya ya gesi!? Acha utani bwana.
R.I.P Mwalimu ...viva UKAWA
 
Ndo keshakuwa rais huyo, hakuna wa kucompete na CCM kwa kipindi hiki labda miaka ijayo huko
 
Mwakyembe hawezi kuwa Waziri Mkuu kwa kuwa atagalagazwa katika uchaguzi mkuu na wana- Kyela!
 
Mwakyembe huyu huyu aliyepiga kura ya 'ndiyoooooo' kwa katiba ya Joka makengeza/Six pamoja na sheria mpya ya gesi!? Acha utani bwana.
R.I.P Mwalimu ...viva UKAWA

Afu hilo joka nimeliona pale ukumbini likiserebuka ngoma! Daah!!

Wote na yule Mwizi mwenzie: Milioni 10 hela ya mboga!
 
Wana match hawa watu na serikali hii itakuwa hatari kama Barca ya akina Suarez
 
Ikumbukwe huyo mwingine alisha onja kifo hivyo haogopi lolote na mtu yoyote!

Hapa Lowasa, Bashe (Msomalia/ muethopia,) wajiandae kisaikolojia
 
Ikumbukwe huyo mwingine alisha onja kifo hivyo haogopi lolote na mtu yoyote!

Hapa Lowasa, Bashe (Msomalia/ muethopia,) wajiandae kisaikolojia
Mbaya zaidi ni Mzee Kingunge, ashauriwe anywe sumu!
 
Hakuna wa kuhama ccm si lowasa wala joka kwakuwa wanamaslahi makubwa kibiashara hivyo kuhama ccm ni sawa na kujichimbia kaburi. Viva ukawa.
 
CCM huwa hatupangiwi nini cha kufanya au nani tumchague,
CCM sio CDM ambayo Mzee Mtei anafanya maamuzi kutoka Tengeru kwenda Dar.

TUKO IMARA ZAIDI.

Mandla.
Mkuu Mandla ID Yako nahisi anaweza kuwa Waziri Mkuu...Yaani Kinana.
 
Back
Top Bottom