monaco
JF-Expert Member
- Oct 13, 2012
- 2,184
- 1,780
Kinana Je?Habari ndio hiyo, wale wazembe jiandaeni. Hawa jamaa huwa hawafikirii mara mbili.
Kinana Je?Habari ndio hiyo, wale wazembe jiandaeni. Hawa jamaa huwa hawafikirii mara mbili.
Ujinga ni kumshangilia Magufuli wakati nyumba yako/yenu ipo ndani ya hifadhi ya barabara.
😂😂😂😂😂
Ndio maana nasema Watanzania wanatakiwa kuwa makini, hii system ya haya magamba mtu aliyefaidia nayo tayari hawezi kuwagusa waliomweka hapo. Ndio maana walimuofia mtu kama Jaji Agustino maana huyo asingetabirika.Afu hilo joka nimeliona pale ukumbini likiserebuka ngoma! Daah!!
Wote na yule Mwizi mwenzie: Milioni 10 hela ya mboga!
Ujinga ni kumshangilia Magufuli wakati nyumba yako/yenu ipo ndani ya hifadhi ya barabara.
😂😂😂😂😂
Ujinga ni kumshangilia Magufuli wakati nyumba yako/yenu ipo ndani ya hifadhi ya barabara.
CCM huwa hatupangiwi nini cha kufanya au nani tumchague,
CCM sio CDM ambayo Mzee Mtei anafanya maamuzi kutoka Tengeru kwenda Dar.
TUKO IMARA ZAIDI.
Mandla.
Wana match hawa watu na serikali hii itakuwa hatari kama Barca ya akina Suarez
Sema Moto wa Team Lowasa na Ukawa umebadili mipango yenu. Mlimuweka Magufuli kama Chambo tu lakini lengo lenu lilikuwa Membe