Rais Magufuli unamuua mama yangu


B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
1,057
Likes
1,398
Points
280
Age
5
B

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
1,057 1,398 280
Hii ni kweli jamani ni story imemkuta mama mdogo

Mamdogo ni mwalimu wa msingi na anatarajia kustaafu mwakani hivyo kwenye akili yake alishajiandaa kustaafu

Kitu ambacho hatukujua ni kuwa muda wote aliofanya kazi hakuwa akitumia cheti chake halisi( shangazi alifariki zaman sana hivyo ukoo ukakubaliana kumpa mama mdogo cheti cha shangazi akaingilia chuo cha ualimu miaka hiyo ya sabini na..
Mpk akaajiriwa)

Sasa kwa hesabu ya haraka mwakani anapaswa astaafu!! Ila ukaguzi huu wa Magufuli umemkumba

Mama anateseka presure inapanda asubuhi na jioni, vyeti vimehangaikiwa mpaka viapo vya kubadilisha jina ila wapi? Baraza wamekaba kooo!

Tunajua yawezekana ni kweli amekosea kutumia cheti cha mtu kazini lakini tutumie ubinadamu mama huyu kafanya kazi miaka zaidi ya 25 na alikuwa anategemea mafao yake karibia million 100 mwakani halaf leo hii ziyeyuke kirahisi hivi??

Rais Magufuli watu wa aina hii ya mama waonee huruma jamani mama atakufa hivi hivi tunamuona!
 
Cannibal OX

Cannibal OX

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2014
Messages
2,485
Likes
2,667
Points
280
Cannibal OX

Cannibal OX

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2014
2,485 2,667 280
Hamna namna yeye angestaafu kwa hiari pale aliposikia Rais anataka kushughulikia tatizo la watumishi hewa. Sasa ni too late lazima atastaafishwa kwa kosa la fojari au kutumia cheti siyo chake. Nampongeza sana RAIS kwa zoezi hili Pendwa na kupunguza hewa kila sehemu. Ushauri wangu kwa Admin JF waangalie namna ya kupambana na WANAJUKWAA au WANAJAMVI HEWA .
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
11,231
Likes
9,824
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
11,231 9,824 280
Kama mama alifaulu chuo kwa akili yake , dah inauma lakini , ingawa ni kosa kutumia cheti cha mtu .
 
amygdala

amygdala

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
1,081
Likes
973
Points
280
amygdala

amygdala

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
1,081 973 280
duh sasa jaman hata kama ni kusukuma mashambiulizi ila hapa jpm mnamuonea...aaaaaaaah nmeboreka maana mtafanya hata wanaokosoa baadhi ya mambo kwa nia njema waonekane hawana maana
 
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
9,617
Likes
4,195
Points
280
Age
53
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
9,617 4,195 280
Hamna namna yeye angestaafu kwa hiari pale aliposikia Rais anataka kushughulikia tatizo la watumishi hewa. Sasa ni too late lazima atastaafishwa kwa kosa la fojari au kutumia cheti siyo chake. Nampongeza sana RAIS kwa zoezi hili Pendwa na kupunguza hewa kila sehemu. Ushauri wangu kwa Admin JF waangalie namna ya kupambana na WANAJUKWAA au WANAJAMVI HEWA .
Huyu mama umeambiwa kuwa ana zaidi ya miaka 25 kazini chini ya utendaji wake ni vijana wengi sana wamepata elimu kupitia kwake,si ajabu ukakuta wengine waliopata elimu chini ya huyu mama ni hawa hawa wanaowaita wenzao watumishi hewa au wanaweza wakawa ni ndugu zao au wanaweza wakawa ni watumishi katika serekali hihi ya kuwaita wenzao watumishi hewa,sasa je kama huyu mwalimu ana itwa mtumishi hewa na wale waliopata mafanikio kwa kupitia elimu yake waitwe akina nani?.
 
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
9,617
Likes
4,195
Points
280
Age
53
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
9,617 4,195 280
Kwa kuwa alipitia chuo na vyeti vya chuo ni vyake huyu mama angesamehewa tu.
 
Cannibal OX

Cannibal OX

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2014
Messages
2,485
Likes
2,667
Points
280
Cannibal OX

Cannibal OX

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2014
2,485 2,667 280
Huyu mama umeambiwa kuwa ana zaidi ya miaka 25 kazini chini ya utendaji wake ni vijana wengi sana wamepata elimu kupitia kwake,si ajabu ukakuta wengine waliopata elimu chini ya huyu mama ni hawa hawa wanaowaita wenzao watumishi hewa au wanaweza wakawa ni ndugu zao au wanaweza wakawa ni watumishi katika serekali hihi ya kuwaita wenzao watumishi hewa,sasa je kama huyu mwalimu ana itwa mtumishi hewa na wale waliopata mafanikio kwa kupitia elimu yake waitwe akina nani?.
No... zoezi ni kuhakiki watumishi hewa na wala siyo Zoezi la kuangalia utendaji kazi wa Watumishi HEWA. Tofautisha vitu hivyo kwanza Mkuu.
Suala la kusoma kwa kutumia cheti cha mtu mwingine ni kosa kisheria. Kwa hiyo Haki hupatikana japo kuwa huchelewa .
 
M

MTK

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
7,879
Likes
3,793
Points
280
M

MTK

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
7,879 3,793 280
Huyu mama umeambiwa kuwa ana zaidi ya miaka 25 kazini chini ya utendaji wake ni vijana wengi sana wamepata elimu kupitia kwake,si ajabu ukakuta wengine waliopata elimu chini ya huyu mama ni hawa hawa wanaowaita wenzao watumishi hewa au wanaweza wakawa ni ndugu zao au wanaweza wakawa ni watumishi katika serekali hihi ya kuwaita wenzao watumishi hewa,sasa je kama huyu mwalimu ana itwa mtumishi hewa na wale waliopata mafanikio kwa kupitia elimu yake waitwe akina nani?.

Sawa kibinadamu tumfariji mwenzetu na huyo mama mwalimu mhanga wa janga hilo, lakini kwa style tunayokwenda nayo awamu hii ya tano swala la kuonewa huruma huyo mama ni sawa na kupigia mbuzi bongo flava ukitegemea atacheza! Wahanga wa tetemeko Kagera ni mfano hai, tumepatwa na jua!
 
mwanawao

mwanawao

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
2,099
Likes
1,986
Points
280
mwanawao

mwanawao

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
2,099 1,986 280
Inaleta majonzi sana, wamsaidie astaafu kwa amani jamani. Kaz ya ualimu siyo mchezo then mwishoni unyimwe mafao yako, so sad
 
T

Tanzania Njema Yaja

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Messages
3,057
Likes
2,120
Points
280
T

Tanzania Njema Yaja

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2015
3,057 2,120 280
Kama mama alifaulu chuo kwa akili yake , dah inauma lakini , ingawa ni kosa kutumia cheti cha mtu .
Ni kweli mkuu ila Haki bila Huruma ni UKATILI....
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
10,324
Likes
12,489
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
10,324 12,489 280
Hamna namna yeye angestaafu kwa hiari pale aliposikia Rais anataka kushughulikia tatizo la watumishi hewa. Sasa ni too late lazima atastaafishwa kwa kosa la fojari au kutumia cheti siyo chake. Nampongeza sana RAIS kwa zoezi hili Pendwa na kupunguza hewa kila sehemu. Ushauri wangu kwa Admin JF waangalie namna ya kupambana na WANAJUKWAA au WANAJAMVI HEWA .
No... zoezi ni kuhakiki watumishi hewa na wala siyo Zoezi la kuangalia utendaji kazi wa Watumishi HEWA. Tofautisha vitu hivyo kwanza Mkuu.
Suala la kusoma kwa kutumia cheti cha mtu mwingine ni kosa kisheria. Kwa hiyo Haki hupatikana japo kuwa huchelewa .
Hayajawahi kukuta utanywea na hautathubutu siku nyingine kukejeli wahanga. Ushabiki mpaka kwenye maisha ya watu.

Mtu amefanya kazi karibu miaka 30 unamuitaje mfanyakazi hewa ?! Kweli awamu hii WaTz wamepatikana! !
 
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
5,127
Likes
5,277
Points
280
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
5,127 5,277 280
Huyu mama umeambiwa kuwa ana zaidi ya miaka 25 kazini chini ya utendaji wake ni vijana wengi sana wamepata elimu kupitia kwake,si ajabu ukakuta wengine waliopata elimu chini ya huyu mama ni hawa hawa wanaowaita wenzao watumishi hewa au wanaweza wakawa ni ndugu zao au wanaweza wakawa ni watumishi katika serekali hihi ya kuwaita wenzao watumishi hewa,sasa je kama huyu mwalimu ana itwa mtumishi hewa na wale waliopata mafanikio kwa kupitia elimu yake waitwe akina nani?.
Watu wangapi miaka yote hiyo wamepata elimu duni toka kwa mtu ambae hana sifa? Sio ajabu kuna watu wamefeli mtihani na wanateseka kwa ajili ya udanganyifu wa huyu mama na nduguze wana ukoo.
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
22,317
Likes
64,342
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
22,317 64,342 280
Nimebaki mdomo wazi sababu alikuwa anaanza kutumia akijua sio cheti chake, na alidanganya tangu mwanzo akijua analofanya.

Kama ndugu mnampenda kweli, basi mumchangie pesa aishi maisha anayotaka na mtakayopendezwa nayo.
 

Forum statistics

Threads 1,273,061
Members 490,262
Posts 30,469,872