Rais Magufuli ni moja ya viongozi BORA duniani leo

Rais Magufuli ni moja ya viongozi BORA duniani leo

WATANZANIA SIO VIPOFU WALA WAJINGA. WATANZANIA NI WASTAARABU. USIUCHUKUWE USTAARABU WAO UKAFKRI NI VIPOFU. KWA UCHAFU ULIOKUWA UKIFANYIKA HAPA TANZANIA, HATA KIPOFU NA KIZIWI ALIKUWA AKIONA. TOFAUTI TUNAIONA SASA, NI KIPOFU ALIYEPOTEZA MACHO YAKE KWA UFISADI NDIYE ATASHINDWA KUONA MAMBO MAZURI ANAYOYAFANYA RAIS MAGUFULI. VIONGOZI WAWILI WAMEFUNGUA ACCOUNT KUWAIBIA WALIOPATA MAAFA, SASA WAMO NDANI WAMESHITAKIWA. UFISADI WA RADA, UFISADI TEGETA ESCROW, UFISADI EPA, WATU BADO WANAFAIDI PESA ZA MASIKINI. KAMA UONGOZI WA AWALI UNGEKUWA KAMA WA RAIS MAGUFULI THUBUTU WEZI WENGEFIKIRIA MALA MBILI KABLA YA KUIBA, NA NCHI ISINGEKUWA NA MADENI YA KIPUUZI KAMA TULIYONAYO LEO. LAKINI KUIBA ILIKUWA NI SIFA, USIPOKUWA MWIZI WEWE NI KIPOFU NA MJINGA. WATANZANIA WAPENDA HAKI TUKO NYUMBA YA RAIS MAGUFULI MPENDA HAKI, MAFISADI LIENI TU. FANYENI KAZI HAKUNA DEAL TENA MTASEMA MUTACHOKA, MTAMUITA MAJINA MUTACHOKA, KWA SASA YEYE NDIYE RAIS NA WENGI TUNAMPENDA.
Easy, MMama! Mbona unapiga kelele na hizo herufi kubwa.
 
Eti unapozungumzia ubora wa Rais Obama Rais wa nchi ya Marekani nchi ambayo ni miongoni mwanchi bora zaidi duniani,nchi ambayo wanasayansi wake wanasafiri kwenda anga za juu Kama mtu anaye safiri kwenda DSM,nchi ambayo wakirusha ndege zenye uwezo wa kubeba mabomu ya nuclear Korea kasikazini wanashikwa na kiwewe eti ubora wake ni Kama wa mh Magufuli.

Eti unapomzungumzia bwana mdogo Rais wa Korea ya kasikazini,ambaye akikohoa Marekani wanashikwa na kiwewe eti naye ubora wake ni Kama wa Mh Magufuli,eti unapomzungumzia Rais wa China nchi iliyoigeuza nchi yetu Kama dampo la kudampo bidhaa zake eti naye ubora wake ni Kama ubora wa Rais wetu anayeongoza nchi ambayo haina hata kiwanda cha kutengeneza sindano ya kushonea na juzijuzi kawapigia Magoti waje wajenge viwanda nchini.
 
Ahsante sana kwa comment yako mazee. "Nayasapoti" maelezo yako kwa kuwa, kama ni kulinganisha tawala zote kwenye mizani, tangia R.i.p "Mchonga" hadi leo hii, Magufuli yupo juu.
Nyerere aliwagwaya wahujumu uchumi, hadi akakodi waziri mkuu R.i.p Sokoine kumwadhibia mafisadi hao. Alikuwa akitaka kutumbua waziri,ama aliyemkera,ilikuwa lazima asafiri nje ya Dar ama nje ya nchi kwenda kutoa tamko. Alikuwa hana ubavu wa kuua nyani kwa kumwangalia Usoni.
Awamu ya pili ni awamu ya mageuzi na mabadiliko. Ingetawala miaka 20 ingejipembua vizuri kiuchumi tukaithamanisha. Lakini miaka 10 haikuwatosha ku-"reshape" "gorvernment".
Ikaacha mizizi ya rukhsa ya 'Chukua chako mapema' inakomaa.
Wahujumu wakajiimarisha na kuanza kukatia rufaa kesi za uhujumu zilizowatia ndani enzi za awamu ya1, kuhalalisha uporaji wao.
Awamu ya3 ni awamu ya ukweli na uwazi wa uporaji uliotamalaki. Mheshimiwa alijitahidi kujenga uchumi imara, lakini hakuweza kudhibiti "mibaka uchumi".
Vurugu za 10% kwa mikataba ya hovyo hovyo ya kufukarisha nchi zilianzia hapo.
Awamu ya4 ilibeba sura zilezile za awamu ya3 kina Vijisenti na wapigaji wenzie kina Mramba na wengine kibao, waliolisha nyasi watu, kwa ajili ya kununua ndege ya mtukufu Che Nkapa na rada za mitumba. Ulitegenea nini kubaki na sura kama hizo kwenye utawala wako?
Lilaumiwe genge au ulaumiwe wewe uliyewachagua?
Eebw eeh! Mag kama ataendelea kuadhibia hilo rungu lake la plastiki isiyokatika na kuuwa nyani huku akimwangalia usoni,
wallah,asikwambie mtu,lazima tutafika.
Wengine hatuna kadi wala ushabiki wa vyama, lakini anatufariji sana kwa utendaji wake. Na ndiye raisi wa aina tuliyokuwa tunaitaka.
 
Kwa muda wa miezi 10 tangu kuchaguliwa amefanya mambo mengi sana na makubwa.

Hakuna rais yeyote ambaye amewahifanya mambo yote hayo kwa muda mfupi.

What His Excellency president Magufuli has done in such a short time is really a miracle Our nation is in his heart/soul.

Ameamua mambo na kuyatekeleza kwa wakati. Hakuna blahblah au longolongo. Wananchi tunafurahia kuwa na raisi wa aina hii.

Magufuli ni zawadi ya Mungu kwa watanzania. Watu wote wenye akili timamu wanamsifia na kujifunza kitu.

Sasa Tanzania inasikika dunia nzima kwasababu ya UCHAPAKAZI wa raisi Magufuli.

Note: Viongozi waliochini yake, mpaka kitongoji wanatakiwa kuwatumikia wanachi kwa nguvu zao zote, akili zao zote na moyo wao wote, kama anavyofanya Rais Magufuli.

Lastly but not least, Rais aendelee kuwachukulia hatua stahiki(kuwatumbua)watumishi wa umma wala rushwa,mafisadi,wazembe nk. Wananchi tunahitaji a very efficient government kama ya Kagame.

Huku chini bado kuna maeneo yenye blah blah sana. Mala uje kesho,keshokutwa,faili halionekani.Why all this?

Hatua zaidi lazima zichukuliwe.
Kweli mkuu, watu ambao bado wamelala ni wenyeviti mitaa. Hawa jamaa wengi hawana dira wala ramani hata kusimamia usafi wa mwezi kila jmosi imekuwa kizungumkuti.

Nakumbuka zamani hawa watu walituongoza kusafisha mito yetu, kulima barabara n.k lakini hawa wa leo ni wanasiasa pure. Yaani si watendaji hata kidogo, ni wavivu, wachonganishi na wapenda majungu

Hii siyo sawa kabisa, kuna haja ya kuwadeal hawa viongozi wa chini
 
Kwa muda wa miezi 10 tangu kuchaguliwa amefanya mambo mengi sana na makubwa.

Hakuna rais yeyote ambaye amewahifanya mambo yote hayo kwa muda mfupi.

What His Excellency president Magufuli has done in such a short time is really a miracle Our nation is in his heart/soul.

Ameamua mambo na kuyatekeleza kwa wakati. Hakuna blahblah au longolongo. Wananchi tunafurahia kuwa na raisi wa aina hii.

Magufuli ni zawadi ya Mungu kwa watanzania. Watu wote wenye akili timamu wanamsifia na kujifunza kitu.

Sasa Tanzania inasikika dunia nzima kwasababu ya UCHAPAKAZI wa raisi Magufuli.

Note: Viongozi waliochini yake, mpaka kitongoji wanatakiwa kuwatumikia wanachi kwa nguvu zao zote, akili zao zote na moyo wao wote, kama anavyofanya Rais Magufuli.

Lastly but not least, Rais aendelee kuwachukulia hatua stahiki(kuwatumbua)watumishi wa umma wala rushwa,mafisadi,wazembe nk. Wananchi tunahitaji a very efficient government kama ya Kagame.

Huku chini bado kuna maeneo yenye blah blah sana. Mala uje kesho,keshokutwa,faili halionekani.Why all this?

Hatua zaidi lazima zichukuliwe.

Viongozi mashuhuri duniani hao hapo. Soma link hiyo chini
Leaders gather for funeral of Israeli Prime Minister Shimon Peres
 
Hebu vuta picha mbele ya hadhara ya watu rais anakupa mkono we unauchuna.HAKUNA UPINZANI WA CHUKI.HIVYO KUKUFANYA UVUNE UPANDACHO.
we jamaa soma vzr nilicho kiandika nimekuambia hata kama angempiga kofi mbele ya hadhara bado una haki ya kumhudumia kwa mujibu wa katiba!
 
Hebu vuta picha mbele ya hadhara ya watu rais anakupa mkono we unauchuna.HAKUNA UPINZANI WA CHUKI.HIVYO KUKUFANYA UVUNE UPANDACHO.
we jamaa soma vzr nilicho kiandika nimekuambia hata kama angempiga kofi mbele ya hadhara bado una haki ya kumhudumia kwa mujibu wa katiba!
 
Dhamira ya kutamka hadharani kuwa nitawalinda?!Umewahi jiuliza atawalinda kwa lipi?Huoni kuwa kuna baadhi ya watu kwake ni muhimu kuliko hata nchi yake?Acheni kujitia upofu nyie watu.

LAZIMA AENDE POLE POLE. WALIOKUWA WAKIYAFANYA YALIKUWA YAKIMUUZI, LAKINI WATU HAWA WANA PESA NYINGI WALIZOIBA, NA BADO WANA WATU WAO KILA KONA SERIKALINI, HAWEZI TU KUGOMBANA NA VIONGOZI WOTE KWA SASA, MPE MDA AJENGE SERIKALI YAKE.
 
Thread kama hizi hupeleka kiungulia ufipa
 
kwa kweli anafanya kazi nzuri hata ule ufisadi wa LUGUMI ameushughulikia vilivyo na ulikuwa ndani ya uwezo wake! tuzidi kumtia moyo
Kwa taarifa yako Lugumi ndio mgombea urais wa Chadema 2020 na utakuja kumtetea hapa .

Tatizo la wild beast huwa hamjifunzi ya 2015 yatawatokea tena 2020 na itawalazimu mtunge mapambio ya kuwasafisha mliowaita Mafisadi.
 
Eti unapozungumzia ubora wa Rais Obama Rais wa nchi ya Marekani nchi ambayo ni miongoni mwanchi bora zaidi duniani,nchi ambayo wanasayansi wake wanasafiri kwenda anga za juu Kama mtu anaye safiri kwenda DSM,nchi ambayo wakirusha ndege zenye uwezo wa kubeba mabomu ya nuclear Korea kasikazini wanashikwa na kiwewe eti ubora wake ni Kama wa mh Magufuli.

Eti unapomzungumzia bwana mdogo Rais wa Korea ya kasikazini,ambaye akikohoa Marekani wanashikwa na kiwewe eti naye ubora wake ni Kama wa Mh Magufuli,eti unapomzungumzia Rais wa China nchi iliyoigeuza nchi yetu Kama dampo la kudampo bidhaa zake eti naye ubora wake ni Kama ubora wa Rais wetu anayeongoza nchi ambayo haina hata kiwanda cha kutengeneza sindano ya kushonea na juzijuzi kawapigia Magoti waje wajenge viwanda nchini.


WAAMERICA WALIANZA KAMA SISI, WACHINA WALIANZA KAMA SISI NA MAKOSA YA UJAMAA WALIYAPITIA KAMA SISI, VIWANDA TANZANIA VINAWEZEKANA, LAKINI WATU KAMA WEWE AMBAO MNAONA HATUWEZI WENYE FIKRA ZA KURUDI NYUMA NDIYO MNAONA HAIWEZEKANI. TANZANIA INGEKUWA MBALI SANA KAMA TUSINGEKUWA NA VIONGOZI WADANGANYIFU, WENYE UBINAFSI WA AJABU, WENYEKUINGIA KWENYE MIKATABA YA KUIKANDAMIZA NCHI, KWAAJILI YA KUJINUFAISHA WENYEWE, LAKINI SASA MUNGU KATUBARIKI, MUTAKE, MUSITAKE, KATULETEA KIONGOZI MWENYE MOYO WA KWELI WA KUWAPIGANIA WATANZANIA NA NCHI. INGAWAJE AMEPOKEA NCHI WAKATI IMEWEKWA RAHANI KILA KONA KWA MIKATABA MIBOVU AMBAYO MINGI HAWEZI KUITENGUA, NA VITA KALI ANAYOPIGWA NA MAFISADI WENYE PESA NYINGI AMBAZO HAWAKUZIFANYIA KAZI, PAMOJA NA HAYO MATATIZO, ANAPIGANA NAYO, NA TANZANIA ITAENDELE. WENYE KUIPINGA SERIKALI YAKE MTAONA HAYA, ATAWATIA AIBU. MIEZI 10 TU KWENYE SERIKALI AMETUONYESHA UWOZO WA UWONGOZI ULIOPITA, HATA TUNGEFANYA NINI TUSINGEFIKA KOKOTE NA UONGOZI WA SERIKALI ILIYOPITA. HIZO SINDANO TUTATENGENEZE TUPE MDA.
 
Viongoz bora duniani wanajiamini,huwa hawahangiki na kila asiemsfia..kiongozi bora hagandamizi demicrasia..
Kiongozi bora hata ww ulieandika hujui kesho nin kitafuata...mabadilikokilaakiaamka anasema chochote yaani hana work plan ,hana dira,ndio maana hata anahunja mikataba na wafanya kazi hata yeye hajui kwanin...labda ww unajua ubora wake kwa sabab za vigezo vyako ww
 
Viongoz bora duniani wanajiamini,huwa hawahangiki na kila asiemsfia..kiongozi bora hagandamizi demicrasia..
Kiongozi bora hata ww ulieandika hujui kesho nin kitafuata...mabadilikokilaakiaamka anasema chochote yaani hana work plan ,hana dira,ndio maana hata anahunja mikataba na wafanya kazi hata yeye hajui kwanin...labda ww unajua ubora wake kwa sabab za vigezo vyako ww


HUYU NI KIONGOZI BORA SO FAR TANZANIA, NA AFRICA UKILINGANISHA NA VIONGOZI WENGINE NA VIONGOZI WETU WALIYOPITA. WEWE UMEOKOTA VITU VIDOGO VIDOGO VYA UPUUZI. VITU VIKUBWA ALIVYOFIFANYA KWA FAIDA YA WATANZANIA WENGI, NI KUPIGANA NA MAFISADI, KUTUCHUNGIA KODI ZETU KWA ROHO MOJA, MWENYE VIGEZO AMA MWENYE NIA YA KUPIGA DILI HAWEZI KUMUSIFIA RAIS MAGUFULI, KWA HIYO MIMI SINA VIGEZO VYOVYOTE. NAMPENDA RAIS HUYU KWASABABU HANA UJAMAA WA KINAFKI KUPENDELEA WACHACHE KUTUMIA MALI YA UMMA NA KUWASAHAU WALIO WENGI. UTAMUCHUKIA RAIS MAGUFULI KAMA ULIKUWA NA VYETI FEKI, UTAMUCHUKIA RAIS MAGUFULI KAMA ULIKUWA MPIKGA DILI, UTAMCHUKIA RAIS MAGUFULI KAMA ULIKUWA UKIJITAJIRIKA KWA UJANJA, UTAMUCHUKIA RAIS MAGUFULI KAMA WEWE NI MVUNJA SHERIA. LAKINI KAMA WEWE UNA DINI, NA UNATKA HAKI KWA WATANZANIA WOTE NA MUCHAPA KAZI, BASI RAIS MAGUFULI UTAMPENDA. WACHACHE WATAMUCHUKIA WENGI WATAMPENDA NA HIYO SIO KITU. AKISHINDWA RAIS MAGUFULI TUNASHINDWA WOTE.
 
Back
Top Bottom