Rais Magufuli ni kama anakimbia kuoga mtoni kwenda bafuni eti mtoni hakuna maji mengi!


G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
6,891
Likes
12,846
Points
280
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
6,891 12,846 280
Nilimuona rais Joseph Kabila akipata mapokezi ya kifalme pale alipokaribishwa kuja nchini kwa mwaliko wa rais Pombe John Magufuli, nikajiuliza kuwa huyu siye Joseph Kabila ambaye enzi za rais Kikwete tulikuwa tukipishana naye ikulu huku ujio wake nchini ukiwa wa kimyakimya kuliko kawaida? Huyu siye Kabila ambaye unaweza kwenda ikulu asubuhi na kumkuta katia timu bila hata ya tangazo lolote?

Jana kaja ndugu Lungu naye mapokezi yake ni ya kufana hapo bado yule kiongozi wa Morocco aljvyopokelewa kishujaa.

Ghafla bin vuu rais Magufuli amepoteza uwekezaji kiasi cha kuwakumbatia viongozi ambao enzi za JK walionekana kama sehemu tu ya wananchi wa Tanzania "kifikra"? Sikujua kwa nini Kikwete alikuwa akimuona mtu kama Bill gate ni muhimu kwenye uwekezaji kuliko hawa kina "pangu pakavu patie mchuzi ambao tunawakumbatia sasa" mpaka hapo nilipoona jinsi walau tunavyohaha hata kuwatafuta kina Kabila ambao kwa sasa kwetu ni lulu(? ) Hapa ndipo ninapogundua hasa ni nini maana ya kipaji kwa kila mmoja wetu.

Ukweli ni kuwa hata yeye mwenyewe yule niliyekuwa nikipishana naye pale ofisini atajiuluza sana huu ululu kwa sasa unatoka wapi? Mimi wakati yeye akijiuliza hivyo nina jiuliza tena kwa mashaka makubwa "ama tumerudi nyuma sana" leo tunamvuta Kabila kwenye kutumia bandari ileile aliyotumia miaka nenda rudi kwa kumpa "ofa ya kupitisha mizigo free kwa mwezi mzima"?

Nilitamani sana siku moja niwe kiongozi mkubwa wa nchi lakini kwa sasa nimegundua kuwa uongozi ni kipaji! Kama huwezi ni huwezi tu! Kabla ya kuingia ni lazima nitajitafakari sana.

Nadhani atakayekuwa amenielewa basi amenielewa!
 
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
10,178
Likes
3,438
Points
280
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined Oct 21, 2009
10,178 3,438 280
Huu ni uchochezi kama zilivyo chochezi nyingine
 
linguistics

linguistics

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,827
Likes
2,775
Points
280
linguistics

linguistics

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,827 2,775 280
Angalia mkuu...una 7m??
 

Forum statistics

Threads 1,273,433
Members 490,382
Posts 30,481,498