Rais Magufuli na Lowassa ni nani anakubalika?

Rais Magufuli na Lowassa ni nani anakubalika?

Kuna mmoja kati yao ana force kupendwa kwa lazima
 
Elimu elimu elimu,,,,, wa tz bhana yani hujui hata maana yakujiuzulu,,,,, nyie ndomitaji ya ccm kujipatia kula
Mbona hukujiuzulu wewe kajiuzulu Lowassa,nipe sababu,watu mnapelekwa pelekwa tu
 
Mikutano ya rais ndio inaruhusiwa kwa nchi nzima sio vinginevyo lowassa afanye mikatano kwani ni kiongozi wa nn
 
Tuwe wakweli tu kati ya hawa viongozi wawili ni yupi anaekubali kwa wananchi?

Miezi 9 ya Magufuli madarakani imemuongezea mashabiki kuliko Lowassa alieko uraini au ni Lowassa alieko uraini ndio amejiongezea mashabiki kuliko Magufuli alieko madarakani?

Ukitokea uchaguzi mdogo leo hii kati ya Magufuli na Lowassa, ni nani anaweza kumnadi mgombea wa chama chake na kuzua hamasa kwa wapiga kura?

Kati ya Magufuli na Lowassa ni nani leo hii anaweza kujaza watu ikitokea tukawa na uchaguzi mdogo?
Salary Slip subiri udeki tu barabara kwa mara nyinginee..
 
Tuwe wakweli tu kati ya hawa viongozi wawili ni yupi anaekubali kwa wananchi?

Miezi 9 ya Magufuli madarakani imemuongezea mashabiki kuliko Lowassa alieko uraini au ni Lowassa alieko uraini ndio amejiongezea mashabiki kuliko Magufuli alieko madarakani?

Ukitokea uchaguzi mdogo leo hii kati ya Magufuli na Lowassa, ni nani anaweza kumnadi mgombea wa chama chake na kuzua hamasa kwa wapiga kura?

Kati ya Magufuli na Lowassa ni nani leo hii anaweza kujaza watu ikitokea tukawa na uchaguzi mdogo?
Acha kulinganisha mlima na kichuguu..
 
Umesahau kutukumbusha Kilichowapata Richmond
Tukumbushe Harambee za Nchi nzima alizokuwa anajitolea Mtu Fulani

Hata kama JPM hafai haitomaanisha Nchi hii yenye Watu Million 50 basi wote tulazimishwe Tukabidhi Nchi Kwa Mwizi wa Mali za Umma

Iko hivi: Richmond walitaka kufanya ya Lugumi Enterprises lakini EL akawashupalia hadi kutishia kuvunja mkataba lakini mamlaka ya juu yake yakakataa. Ikaundwa tume maalumu iliyoongozwa na Mwakyembe, yaliyokuja kufichuliwa hakuyasoma yote kulinda hali ya usalama wa nchi - ikiwa na maana mkubwa sana alikuwa anahusika mohja kwa moja. EL akiwa kama prime minister ilibidi awajibike ki siasa na si kujishika kosa.
Wapiga dili (RA akiongoza) wakauza Richmond kwa Dowans ambayo serikali ilijifanya kuvunja mkata wao nao wakenda mahakamani tukapigwa faini na mipesa wakagwana wapiga dili. Dowans ikaona hakuna hajanya biashara katikati ya siasa uchwara ikawauzia mitambo Symbion.
Na humu bado wapiga dili wanavuna....
 
Back
Top Bottom