Rais Magufuli, mwondoe Waziri Nnauye kabla hajakuharibia

Rais Magufuli, mwondoe Waziri Nnauye kabla hajakuharibia

Ndio aina ya uongozi tuliouchagua ili utubane wenyewe wanyonge. Binafsi naufurahia kwa jinsi uongozi huu unavyonikumbusha enzi zileeee za zi idumu fikra za mwenyekiti. Tutaisoma wote kasoro wao wahishiwa wa posho Nene wasiotaka kuonwa na kusikiwa wanavyoitafuna keki ya taifa na kuigawa nchi kwa wachina na wahindi Bure kabisa. Siye tuendelee kulala na kuuota uchaguzi ujao. Hongereni mafisadi wa ccm kwa kuufanikisha mpango wenu namba mbili.
 
Jina lenyewe "nape" a.ka. Back of neck, kisogo kweli kitaongozaje..??
 
.
 

Attachments

  • uploadfromtaptalk1453965332174.jpeg
    uploadfromtaptalk1453965332174.jpeg
    25 KB · Views: 45
Magu alishaharibu sifa yake tangu 1st day alipomchagua Nape kuwa waziri.
Haya yanayofanyika sishangai, huyu ndiyo Nape.
Anajiona hii nchi ni mali ya baba yake sasa kaachiwa urithi.
Kiburi,dharau ni mwake.
 
Umewapa Kuna mwenyewe sasa unalia lia nini,? hiki Chama ni jibu Tanzania.
 
Nape HAFAI. Huenda ni mkakati Wa kumfanya magufuri achukiwe. Team Members at work.
 
Nape ni mpuuzi sana sana,tulitoa rai mapema kabisa nape abakie kwenye chama asiingie serikalini,haya ndio matokeo yake hafai nape hafai hata kuwa mjumbe wa nyumba 10 tu
 
Mtoa uzi acha unafiki njoo na data hapa tueleze mabunge ya nchi tajiri kama uingereza marekani yanaonyeshwa kila siku kama tz pili hivi billioni 4 unaona ni hela ndogo yaani zinateketea kuonyesha mipasho ya wabunge tu ngoja waisome namba kama tumekubaliana tubane matumizi hakuna namna
 
kuna tofauti kati ya kukisemea chama na kuisemea serikali, usipojua kutofautisha utakuwa kama mimi!!! ubabe.....
 
Magufuli amekosea sana kumfanya Nape kuwa msemaji wa mwisho wa wizara muhimu kwa maisha ya kila siku ya watanzania.
 
Mtoa uzi acha unafiki njoo na data hapa tueleze mabunge ya nchi tajiri kama uingereza marekani yanaonyeshwa kila siku kama tz pili hivi billioni 4 unaona ni hela ndogo yaani zinateketea kuonyesha mipasho ya wabunge tu ngoja waisome namba kama tumekubaliana tubane matumizi hakuna namna
uingereza wanaonesha live. sky decoder zao kuna kitufe unabonyeza kupata live ya matangazo ya bunge....pia sio lazima tuige huko.sisi tunataka tbc yetu IONYESHE LIVE, LIVE BUNGE
 
Unamchagua Nape na kumkabidhi wizara eti kisa anajua kupiga bass gitaa,Cooooome on!
 
.....labda huyo mheshimiwa Na....alishawahi kuonyesha professionalism ktk ishu ipi ambayo ni remarkable?
role yake mnaijua always..au mlitegemea miujiza...,?
ndio kaanza kazi sasa.
 
Back
Top Bottom