Rais Magufuli, mwondoe Waziri Nnauye kabla hajakuharibia

Rais Magufuli, mwondoe Waziri Nnauye kabla hajakuharibia

Kwa kujua au kuto kujua, JPJM ndo kamtuma Nape kushughulikia vhyomba vya habari vinavyofanya kazi kinyume cha chama na serikali. Kwa upande wa TBC, hicho ni chombo cha watanzania wavuja jasho na walipakodi. Hata hivyo JPJM amemweka NApe kwa sababu ni mtaalamu wa propaganda na hivyo atasaidia kuweka chama tawala na serikali katika mazingira ambayo kitaendelea kuaminika kwa sababu maovu mengi hayatajulikana.

JPJM hawezi kumuondoa nape kwa sababu amemweka kimkakati zaidi. Sula ni kwamba; mkakati huo ni kwa masilahi ya nani? Tuendelee "kuamini" ni kwa ajili ya Taifa tu na siyo CCM.

Kama kuna udhalimu wowote katika maamuzi yaliyofanyika; kuwanyima watu fursa ya kuona wenyewe kinachojili bungeni, hata hivyo udhalimu huo utafikia mwisho hatimaye!

Mungu ibariki Tanzania
Ni kweli na JPM keshakiri hadharani kuwa ndiye aliyeagiza kuzimwa kwa bunge live..
 
Dah.... Wapinzani wa Magufuli wanageuzwa kama chapati, sasa ona leo Nape ni jembe lao
watakusemea kwa yule dada yao na kiongozi wao wa kiroho.....shshshsiiiiii sema taratibu
 
Back
Top Bottom