Rais Magufuli kufanya ziara jijini Arusha leo

Rais Magufuli kufanya ziara jijini Arusha leo

mradi mkubwa wa ujenzi wa barabara nne kuelekea kilimanjaro, ukiendelea sasa katika hatua za awali za ujenzi wa madaraja , ni ishara tosha kua serikali ya awamu ya tano haina ubaguzi wowote kama chadema wanavyotaka tuamini, ingawa kwa baadhi ya majimbo chadema waliongoza kwa wingi wa kura katika nafasi ya urais, bado serikali hii inawajali wana arusha..
 
Lazima.......jamaa hawezi tukana serikali kiasi kile akaachwa........tena kwa muda mrefu bila kuulizwa.........yeye nani bana.......
Hawezi pita hapo, alishasema ameiweka mfukoni, kumbuka alishamchapa jamaa makofi pale impala na akawaweka mfukoni wakanyamaza kimia,
 
Pitia tanesco arusha rais wangu waulize umeme niaje mbona wa manatimanati.Kama vipi mtengue meneja mkoa wa arusha weka mwingine.Aaaaaagh!Bastards!
Alipokua Arusha kwa mara ya kwanza umeme ulikuwepo kwa masaa 24 na uliweza kuendesha mashine kwa masaa 24 bila kupungua, sasa kaenda nao, unakatika kama wacheza ndombolo, na ukija unawasha taa tu. nafikiri viwanda tutafanya ziara za mafunzo ujeremani,marekani na uchina inatosha!!!!!1
 
Alipokua Arusha kwa mara ya kwanza umeme ulikuwepo kwa masaa 24 na uliweza kuendesha mashine kwa masaa 24 bila kupungua, sasa kaenda nao, unakatika kama wacheza ndombolo, na ukija unawasha taa tu. nafikiri viwanda tutafanya ziara za mafunzo ujeremani,marekani na uchina inatosha!!!!!1
Halafu tanesco mkoa wako kimya hawatoi taarifa yoyote yaani wateja kwao ni mbwa!Wananikera uendeshaji shirika kwa stahili hii hauna tija kabisa ni upuuzi.
 
Halafu tanesco mkoa wako kimya hawatoi taarifa yoyote yaani wateja kwao ni mbwa!Wananikera uendeshaji shirika kwa stahili hii hauna tija kabisa ni upuuzi.
hata namba za huduma kwa wateja hazipatikani, na watu wenye akili za kushikiwa wanajipanga kama makopa kushangilia waongezewe shida walizonazo. kweli umasikini ni m'baya, pigana kwa nguvu zako zote usije ukawa masikini wala wajukuu wako.
 
hata namba za huduma kwa wateja hazipatikani, na watu wenye akili za kushikiwa wanajipanga kama makopa kushangilia waongezewe shida walizonazo. kweli umasikini ni m'baya, pigana kwa nguvu zako zote usije ukawa masikini wala wajukuu wako.
True.Nakubaliana na wewe mia mia.
 
Back
Top Bottom