Rais Magufuli kufanya ziara jijini Arusha leo

Rais Magufuli kufanya ziara jijini Arusha leo

Pitia tanesco arusha rais wangu waulize umeme niaje mbona wa manatimanati.Kama vipi mtengue meneja mkoa wa arusha weka mwingine.Aaaaaagh!Bastards!
 
Inabidi arusha irudi kwenye hadhi yake ya Jiji mikutano mingi ifanyikie hapo kama zamani. Miaka mitano iliyopita imerudisha sana Maendeleo ya wanaarusha
Sababu ya Magesa Mulugo. Na sasa anataka Mwanza nayo mambo yawe yaleyale! Kesha anza kuzipiga na RAS wake kwa kumuita Alshabab eti kwa vile ana asili ya usomali. Ngoja Kinana nae aje sijui atamuitaje!
 
Hayawi hayawi, yamekuwa. ....
Na boss mkubwa wa Uhamiaji amepigwa ban kwa muda. .....

Ohoo.......sasa kuna kitu nasubiri......nikiona kimefanyika nitajua majipu yanapasuka......kumpiga ban na kunyamaza kama walivyofanya kwenye makontena haitoshi..........wanashikashika weeeeeee.........halafu basi.......
 
Ohoo.......sasa kuna kitu nasubiri......nikiona kimefanyika nitajua majipu yanapasuka......kumpiga ban na kunyamaza kama walivyofanya kwenye makontena haitoshi..........wanashikashika weeeeeee.........halafu basi.......


Naona wamedhamiria. .Usiku huu wa saa 5 wanapita mtaani na vipaza sauti kuhusu ujio wa Mh Magu ...
 
Anapita kwenda monduli kuwaapisha maafisa wa jeshi wanaomaliza mafunzo. Kwamujibu wa RC Arusha kupitia taarifa iliyotolewa na ITV
 
Kwa habari zilizonifikia hivi punde ni kuwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mh. Dr. John Pombe Magufuli anatarajia kufanya ziara mkoani Arusha kesho tarahe 21 Januari kwa mara ya kwanza tangu aapishwe. Nia na madhumuni ya ziara hiyo bado haijajulikana. Stay tuned kwa taarifa zaidi.
Anakwenda tma monduli kwa ajili ya kuwavisha vyeo wanajeshi.Na sio ziara yoyote
 
Ohoo.......sasa kuna kitu nasubiri......nikiona kimefanyika nitajua majipu yanapasuka......kumpiga ban na kunyamaza kama walivyofanya kwenye makontena haitoshi..........wanashikashika weeeeeee.........halafu basi.......
Nimependa hizo phrase mbili za mwisho!
 
Atakutana na mabilionea wa Arusha? Maana Arusha ukimnunulia mtu supu ya ulimi na ndizi mbili unaitwa bilionea.
 
Arusha aenda kufanyA nini??? Kwanini asiende Chamwino kuwaona wananchi wake walompigia kura wanakula funza, inamaana hajasikia? Au nimachotara
Wewe ni nani wa kumchagulia mahali pa kwenda Rais?!?!?!
 
Jibu lipo wazi anaenda kutoa pongezi kwa lema na kujionea maendeleo yanavofanyika na kanda inayoshikiliwa na wapinzani
 
Tarehe 23 maafisa kesho JWTZ monduli waja hitimu mafunzo. Nahic anaenda watunuku nishani.
 
Anakuja kuona mpango miji.

Mji huo unatakiwa kupangwa upya.
 
Back
Top Bottom