Rais Magufuli kufanya ziara jijini Arusha leo

Rais Magufuli kufanya ziara jijini Arusha leo

akitoka hapo aende moshi na rombo
zile sehemu alizopata kura chache sana ili kuondoa hii mambo inayopandikizwa kwa nguvu eti UKANDA
tz ni moja
 
Lazima.......jamaa hawezi tukana serikali kiasi kile akaachwa........tena kwa muda mrefu bila kuulizwa.........yeye nani bana.......
Napenda JPM aende hapo kwa kushtukiza halafu tusikie wale wanaosema wameiweka serikali mfukoni. Mbona wataisoma namba.

Magufuri oyeee, ccm mbele kwa mbele. Wacha waisome namba. Hapa kazi tu.
 
Napenda JPM aende hapo kwa kushtukiza halafu tusikie wale wanaosema wameiweka serikali mfukoni. Mbona wataisoma namba.

Magufuri oyeee, ccm mbele kwa mbele. Wacha waisome namba. Hapa kazi tu.

Kuna giriki flani liliwahi kusema limeweka serikali ya mwalimu mfukoni........lilijikuta linaombewa msamaha na papa......huyu sijui ataombewa na Ayatollah Khomeini...........
 
Lazima.......jamaa hawezi tukana serikali kiasi kile akaachwa........tena kwa muda mrefu bila kuulizwa.........yeye nani bana.......
Kwani siyo mtanzania?
 
Kuna giriki flani liliwahi kusema limeweka serikali ya mwalimu mfukoni........lilijikuta linaombewa msamaha na papa......huyu sijui ataombewa na Ayatollah Khomeini...........
Unamzungumzia Ayatollah yupi huyu wa bongo au?
 
Bila shaka anaenda kutumbua majipu ya akina Faisal wanaodai eti wameiweka serikali ya Tanzania mfukoni.Stay tuned on your TV screens,there's big news to come by tomorrow.
 
Back
Top Bottom