Rais Magufuli kufanya ziara jijini Arusha leo

Rais Magufuli kufanya ziara jijini Arusha leo

Michael Amon

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Posts
8,769
Reaction score
3,649
Kwa habari zilizonifikia hivi punde ni kuwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mh. Dr. John Pombe Magufuli anatarajia kufanya ziara mkoani Arusha leo tarahe 21 Januari kwa mara ya kwanza tangu aapishwe. Nia na madhumuni ya ziara hiyo bado haijajulikana. Stay tuned kwa taarifa zaidi.

​
 
Kwa habari zilizonifikia hivi punde ni kuwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mh. Dr. John Pombe Magufuli anatarajia kufanya ziara mkoani Arusha kesho tarahe 20 Januari kwa mara ya kwanza tangu aapishwe. Nia na madhumuni ya ziara hiyo bado haijajulikana. Stay tuned kwa taarifa zaidi.
Labda anaenda kumpongeza mheshimwa lema kwa kuchaguliwa mbunge wa Geneva ya Afrika
 
Inabidi arusha irudi kwenye hadhi yake ya Jiji mikutano mingi ifanyikie hapo kama zamani. Miaka mitano iliyopita imerudisha sana Maendeleo ya wanaarusha
Teeeeeeh teeeeeeeeeh teeeeeeeeeh teeeeeeeeh teeeeeeeeh teeeeeeeeh wakati wa mbunge wa ccm arusha ilikuwa kichaka cha majangili
 
Kwa habari zilizonifikia hivi punde ni kuwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mh. Dr. John Pombe Magufuli anatarajia kufanya ziara mkoani Arusha kesho tarahe 20 Januari kwa mara ya kwanza tangu aapishwe. Nia na madhumuni ya ziara hiyo bado haijajulikana. Stay tuned kwa taarifa zaidi.
Kumbe kesho ni tarehe 20
 
dah!,
bilashaka tutawahi sana cku ya kesho.
 
Inabidi arusha irudi kwenye hadhi yake ya Jiji mikutano mingi ifanyikie hapo kama zamani. Miaka mitano iliyopita imerudisha sana Maendeleo ya wanaarusha
Mwondoeni Mh Lema hapo
 
Bila shaka anaenda kumpongeza Mh Lema kwa kushinda ubunge,anko magu wa kwetu
 
Arusha aenda kufanyA nini??? Kwanini asiende Chamwino kuwaona wananchi wake walompigia kura wanakula funza, inamaana hajasikia? Au nimachotara


we bila shaka ni mtu mwenye roho mbaya na mshirikina huez mpangia rais wa jamhuri wapi PW kwnda na hao funza chamwino ulikula nao au unatafuta umaarufu tu hapa jf
 
Teeeeeeh teeeeeeeeeh teeeeeeeeeh teeeeeeeeh teeeeeeeeh teeeeeeeeh wakati wa mbunge wa ccm arusha ilikuwa kichaka cha majangili
Inabidi arusha irudi kwenye hadhi yake ya Jiji mikutano mingi ifanyikie hapo kama zamani. Miaka mitano iliyopita imerudisha sana Maendeleo ya wanaarusha
Tena ilikuwa inatoa bangi nyingi sana kuliko wakati huu.
 
Back
Top Bottom