Rais Magufuli azindua barabara ya Bagamoyo Msata

T2015CCM

JF-Expert Member
Sep 13, 2012
7,931
1,500
Ni live jioni hii kutoka Bagamoyo, rais wa nchi Dr. John Pombe Magufuli anazindua barabara inayotoka Bagamoyo hadi Msata yenye urefu wa km 63. hongera sana mheshmiwa rais. kwa sasa wananchi wanaotoka mikoa ya Kaskazini kuingia na kutoka Dar hawana ulazima wa kupitia Chalinze.
 

Pohjois Haaga

Member
Jun 29, 2015
47
95
Ni live jioni hii kutoka Bagamoyo, rais wa nchi Dr. John Pombe Magufuli anazindua barabara inayotoka Bagamoyo hadi Msata yenye urefu wa km 63. hongera sana mheshmiwa rais. kwa sasa wananchi wanaotoka mikoa ya Kaskazini kuingia na kutoka Dar hawana ulazima wa kupitia Chalinze.
Lini mabasi yaendayo mikoa ya kaskazini yataanza kupitia barabara hii kuja Dar badala ya ile ya Chalinze?
 

stroke

JF-Expert Member
Feb 17, 2012
20,432
2,000
Hiyo barabara ni nzuri kwakua inatoa mbadala kwa ile route ya chalinze dar, kwa wale wasafiri toka mikoa ya kaskazini.
 

stroke

JF-Expert Member
Feb 17, 2012
20,432
2,000
Lini mabasi yaendayo mikoa ya kaskazini yataanza kupitia barabara hii kuja Dar badala ya ile ya Chalinze?
Yapo tayari yameanza mkuu, Basi la Kilimanjaro wanatoa hiyo option ya arusha -dar via bagamoyo, ni fupi zaidi.
 

Pohjois Haaga

Member
Jun 29, 2015
47
95
Yapo tayari yameanza mkuu, Basi la Kilimanjaro wanatoa hiyo option ya arusha -dar via bagamoyo, ni fupi zaidi.
Duuu safi sana mkuu kama imeanza itafupisha sana safari. Ile stendi tuliambiwa itahamia barabara ya Bagamoyo bado lakini?
 

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Aug 28, 2016
8,698
2,000
Tatizo la hiyo njia ina matuta mengi kama shamba la viazi! Matuta yake yanaboa kuliko hata yale ya Shinyanga-Mwanza...
 

mushijohn

Senior Member
May 25, 2017
112
225
Hivi walioweka hayo matuta walikusudia nini?heri wangeacha kijenga kwa sababu hizo rasta zinaharibu magari!Wangeongeza tu vibao na tochi.
 

Root

JF-Expert Member
Jan 23, 2012
37,050
2,000
Wangetoa yale matuta ingekuwa vizuri sana
kama bado yapo kazi tunayo
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,131
2,000
Angewaamuru na wale kunguru weupe wapungue...maana kila kona wapo na wanoko balaah
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom