Rais Magufuli atokea kwenye Gazeti la China

Rais Magufuli atokea kwenye Gazeti la China

Kwahiyo hapo inaonesha hadi jina la Magufuli limeandikwa kwa kichina??????
 
Je! Miaka ijayo meno na gesi ,, bidhaa feki ni biashara itayoendelea?

Photoshop kwa mara nyingine!
"Kizuri cha jiuza na kibaya chapigiwa debe kila uchao.!"

Breaking news kesho: Magu hajaenda msalani, kazi zimemzidi....

Hiyo si photoshop bwana hebu vaa ile miwani yako
 
View attachment 307551

Rais Magufuli ametokea kwenye gazeti hili maarufu la kichina.

Wanaujua hii lugha tunaomba tafsiri walimweka rais kwa mantiki ipi?

Wanampongeza?

Wanaongelea gesi?

Au wanalaumu wachina wenzio wa tz kuambiwa wafute utaratibu katika kuwekeza?
Nime?mbuli? hii: 约翰马古富利 = John Magufuli.
 
Wakuu kichwa cha habari hapo kinasema "Magufuli call on China for more support" na content inaelezea hiyo heading basically kwenye issue za Economy na Trade...asanteni
 
Dah! Ujinga bhana! hata kama upo kwako huna tofauti na mgeni.
 
Nime?mbuli? hii: 约翰马古富利 = John Magufuli.
Aisee sasa mbona tunazinguana? Hiyo uliyoandika kwa kichina ni John Malone ancient Futura, na sio John Magufuli.
 
President Magufuli is inviting more investors from china to support development.
 
Hapa kwa sababu ya lugha gongana ya wambura mutani
naomba wajuvi wa lugha waje hapa , linguists are urgently needed.

attachment.php
: Maghufuli called on China to give more support to Tanzania
 
Gazeti linasema
Kiufupi, wanamtaka magufuli aingilie mgogoro wa zanzibar na maalim atangazwe kuwa rais wa Zanzibar, bila ya kufanya hivyo, China ipo mbioni kuja kuchukua pembe za wanyama 😀😀
 
We encourage the people at home to farm, this magufuli has closed every route, we are not sure if we will get donkeys, tortoise and tusks we used to. It will be very difficult, this man knows the exact number of national cows, goats, dogs, fish, sheep even chicken. Now he is also evolving industries. It should read like this, ha ha ha a
 
Aise kwa sasa tumepata rais kwa kweli,tuache utani,hata wanaompinga ni kwa wivu siyo kwa hoja.
 
Back
Top Bottom