Umefufuka msalani
Hapa kwa sababu ya lugha gongana ya wambura mutani
naomba wajuvi wa lugha waje hapa , linguists are urgently needed.
![]()
Siku ya kuapishwa magufuli mwakilishi wa china alikuwepo au?
Hilo gazeti linaitwaje?
我 叫黄奕生。 我从菲律宾,三宝颜来。我住在马尼拉因为去大学。我常常穿着白色的t恤衫在学。我学习电机工程。我是二十一岁。我爱开自行车和在跑步。我吃三明治在早,我不喝咖啡。在晚我吃一碗米饭和一碗肉。View attachment 307551
Rais Magufuli ametokea kwenye gazeti hili maarufu la kichina.
Wanaujua hii lugha tunaomba tafsiri walimweka rais kwa mantiki ipi?
Wanampongeza?
Wanaongelea gesi?
Au wanalaumu wachina wenzio wa tz kuambiwa wafute utaratibu katika kuwekeza?
Hapana mkuu, hapo walikuwa wanasema, Tanzania imefanya uchaguzi na ameshinda Rais kutoka chama chenye urafiki na wao hivyo wamehakikishiwa kuendelea kunufaika na ile mikataba ya Gesi ya miaka 7 ya majiribio pamoja na ule wa Bagamoyo.Sijui kichina, but I have these strange feelings kwamba wanasema huyu JPM akiongoza TZ angalau kwa miaka 20 ataweka misingi mizuri kwa TZ kuwa kama China kimaendeleo. 😎
Siku ya kuapishwa magufuli mwakilishi wa china alikuwepo au?
我 叫黄奕生。 我从菲律宾,三宝颜来。我住在马尼拉因为去大学。我常常穿着白色的t恤衫在学。我学习电机工程。我是二十一岁。我爱开自行车和在跑步。我吃三明治在早,我不喝咖啡。在晚我吃一碗米饭和一碗肉。
Kwa kweli sikumbuki mkuu, nahisi balozi wao aliwepo.
Hilo gazeti linaitwaje?