Rais Magufuli atafuta leseni ngapi za wachimbaji?


S

stemcell

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2015
Messages
666
Likes
534
Points
180
S

stemcell

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2015
666 534 180
Naona kuna wimbi la wananchi kurudi na kuvamia maeneo ya migodi ya dhahabu,nasikia hata Mererani nao wameanza kudai maeneo ambayo mwekezaji alifukia na halitumii,sasa swali JPM atafuta leseni zote kuridhisha wananchi walio wengi?

Mimi naona ameanzisha kama yale mapinduzi iliyoanzia Tunisia.
 
serengo

serengo

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2013
Messages
454
Likes
297
Points
80
serengo

serengo

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2013
454 297 80
Jpm anatetea wananchi wake miaka 55 matajiri wanatetewa ngoja na wanyonge tupate haki yetu.
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,979
Likes
9,988
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,979 9,988 280
Hata zote ikibidi!
 
S

stemcell

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2015
Messages
666
Likes
534
Points
180
S

stemcell

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2015
666 534 180
Sera ya wengi wape na wasibughudhiwe,nimeipenda hiyo sera.
 

Forum statistics

Threads 1,275,118
Members 490,908
Posts 30,533,189