Rais Magufuli amteua Mhandisi Benjamin Mchwampaka kuwa Kamishna wa Madini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Magufuli amteua Mhandisi Benjamin Mchwampaka kuwa Kamishna wa Madini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Interest, Apr 21, 2017.

  1. Interest

    Interest JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 11, 2015
    Messages: 1,036
    Likes Received: 1,594
    Trophy Points: 280
    Taarifa kutoka kwa Katibu Mkuu Balozi Kijazi zinasema Rais John P. Magufuli amemteua aliyekuwa Kamishna Msaidizi wa Uchimbaji Mdogo, Mhandisi Benjamin Mchwampaka kuwa Kamishna Mkuu wa Madini.

    Wakati huo huo Rais amemteua Adelarnus Kilangi kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi wa Mamlaka ya Udhibiti wa Mkondo wa Juu wa Petroli(Petrolium Upstream Regulatory Authority - PURA). 4efa3e32-d0ac-4905-ab9f-1841f4ae9549.jpg

     
  2. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #2
    Apr 21, 2017
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,250
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Njia moja!
     
  3. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 27,715
    Likes Received: 47,109
    Trophy Points: 280
    Aaahhh!!!
     
  4. m

    moes JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2017
    Joined: Oct 30, 2012
    Messages: 2,122
    Likes Received: 1,392
    Trophy Points: 280
    Cv yake? amesoma geology au mining?ana PhD?
     
  5. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 8,588
    Likes Received: 2,934
    Trophy Points: 280
    Ujue kunajambo lisilo la kawaida ni kama alivyomteua kamishina wa Madawa ya kulevya kwenda kuweka mambo sawa baada ya Bashite kulikoroga.kwa kuwatangaza watu hadharani hovyohovyo kama kichaa aliyeponyoka milembe.
     
  6. Ndalama

    Ndalama JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2017
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 8,155
    Likes Received: 5,107
    Trophy Points: 280
    Duuu
     
  7. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #7
    Apr 21, 2017
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,250
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Kwani Muganza na Buseresere pana umbali gani?
     
  8. MLAU

    MLAU JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 23, 2007
    Messages: 4,624
    Likes Received: 3,191
    Trophy Points: 280
    Hongera sana Mhandisi Benjamin kwa nafasi hiyo

    Fanya kazi,kumbuka mchanga wa dhahabu!!
     
  9. Ramadhan Rajabu

    Ramadhan Rajabu JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 13, 2017
    Messages: 579
    Likes Received: 1,098
    Trophy Points: 180
    TEUA TENGUA
     
  10. spika

    spika JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2017
    Joined: Dec 7, 2014
    Messages: 452
    Likes Received: 386
    Trophy Points: 80
    Hongera mhandisi Mchwampaka kwa kuteuliwa, ni hatua kubwa sana haswa kwa kuzingatia kwamba huna PHD.
     
  11. JembeNaNyundo

    JembeNaNyundo JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2017
    Joined: Dec 9, 2016
    Messages: 531
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 180
    Atakuwa kamaliza wenye PhD

     
  12. cocochanel

    cocochanel JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2017
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 19,728
    Likes Received: 61,177
    Trophy Points: 280
    Hongera zao

    Hapa kazi tu
     
  13. B

    Babati JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 31,836
    Likes Received: 25,112
    Trophy Points: 280
    Hongera zao
     
  14. falcon mombasa

    falcon mombasa JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 5, 2015
    Messages: 8,088
    Likes Received: 5,221
    Trophy Points: 280
    heavy killer whales
     
  15. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2017
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 47,475
    Likes Received: 30,098
    Trophy Points: 280
    Afadhali sasa ameamua kuchanganya , Mchwampaka nadhani ni mtu wa Songea kama sikosei .
     
  16. JNampanyula

    JNampanyula Member

    #16
    Apr 21, 2017
    Joined: Dec 12, 2015
    Messages: 25
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 5
    Hivi nafasi ya Kamishna wa Madini ni presidential appoitment? Sio Idara tu ndani ya Wizara ya madini? Au kuna baadhi ya Idara nafasi zake huwa ni za kuteuliwa na Rais? Kama ni hivyo ana kazi nyingi sana zingine angesaidiwa
     
  17. Waterloo

    Waterloo JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2017
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 12,905
    Likes Received: 13,317
    Trophy Points: 280
    Huyu mtu hajui tatizo ni nini?
     
  18. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2017
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,603
    Likes Received: 2,549
    Trophy Points: 280
    Kwani kamishna wa TRA au gavana wa BOT anachaguliwa na Waziri wa fedha?..jiongeze dogo
     
  19. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #19
    Apr 21, 2017
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,761
    Likes Received: 742
    Trophy Points: 280
    Oya!!!
     
  20. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #20
    Apr 21, 2017
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,250
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Hahaha jipu niaje?
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...