Rais Magufuli amteua Mhandisi Benjamin Mchwampaka kuwa Kamishna wa Madini | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Magufuli amteua Mhandisi Benjamin Mchwampaka kuwa Kamishna wa Madini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Interest, Apr 21, 2017.

  1. Interest

    Interest JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 11, 2015
    Messages: 1,036
    Likes Received: 1,594
    Trophy Points: 280
    Taarifa kutoka kwa Katibu Mkuu Balozi Kijazi zinasema Rais John P. Magufuli amemteua aliyekuwa Kamishna Msaidizi wa Uchimbaji Mdogo, Mhandisi Benjamin Mchwampaka kuwa Kamishna Mkuu wa Madini.

    Wakati huo huo Rais amemteua Adelarnus Kilangi kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi wa Mamlaka ya Udhibiti wa Mkondo wa Juu wa Petroli(Petrolium Upstream Regulatory Authority - PURA). 4efa3e32-d0ac-4905-ab9f-1841f4ae9549.jpg

     
  2. Automata

    Automata JF-Expert Member

    #41
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 3, 2015
    Messages: 1,823
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    • We bado unafuatilia mambo ya kijinga jinga, huna mambo mengine ya maana ya kufuatilia
    • Mfano Mkondo wa Juu wa Petroli (Upstream) mswahili wewe unauelewa?
     
  3. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #42
    Apr 21, 2017
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,250
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Badae bhana unanchoresha tu!
     
  4. Manjagata

    Manjagata JF-Expert Member

    #43
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 4,242
    Likes Received: 1,784
    Trophy Points: 280
    Huyu baba karibia anateua mpaka watendaji wa Kata!!
     
  5. m

    mume wa mtu JF-Expert Member

    #44
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 11, 2015
    Messages: 454
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60
    malizia mwenyewe mimi uchochezi siuwezi:D
     
  6. Babu wa Kambo

    Babu wa Kambo JF-Expert Member

    #45
    Apr 21, 2017
    Joined: May 2, 2016
    Messages: 553
    Likes Received: 759
    Trophy Points: 180
    Na kweli huwa hakosei, ha haaa
    Muulize na Bashite vipi?
     
  7. NDESSA

    NDESSA JF-Expert Member

    #46
    Apr 21, 2017
    Joined: May 2, 2013
    Messages: 1,880
    Likes Received: 1,533
    Trophy Points: 280
    Mwenye uelewa wa Mkondo Juu atusaidie ufafanuzi.
     
  8. hayaland

    hayaland JF-Expert Member

    #47
    Apr 21, 2017
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 60
    Mchwampaka ni mhaya namjua vyema
     
  9. Nichumu Nibebike

    Nichumu Nibebike JF-Expert Member

    #48
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 28, 2016
    Messages: 7,750
    Likes Received: 13,059
    Trophy Points: 280
    Kumbe kweli mavyeo bado yapo mengi.. Nape asikonde...
     
  10. P

    Pazii JF-Expert Member

    #49
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 17, 2017
    Messages: 370
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 80
    Hivi hizi nafasi za kazi za PURA zilitangazwa lini? Maana kuna kipindi zilitangazwa alafu zikafutwa.
     
  11. Automata

    Automata JF-Expert Member

    #50
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 3, 2015
    Messages: 1,823
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    • Oooh! mmechoka kusikia habari za kuteua na kutengua lakini wakati huo huo mnataka Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Paul Makonda atenguliwe
    • Kwa kweli akili zenu Watanzania mnazijua wenyewe
     
  12. h

    homegain Member

    #51
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 26, 2016
    Messages: 39
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 25
    Ungeelewa maana ya kamishna tu isingekupa tabu
     
  13. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #52
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,714
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Toa mafuta au gesi asilia toka chini ardhi na kuyaweka nje au juu ya ardhi tiyari kusafirishwa ili yasafirishwe kwa kusafishws kwenye Refinery kama ilivyokuwa TIPPER
     
  14. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #53
    Apr 21, 2017
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,883
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Ni kutoka Lake zone huyo
     
  15. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #54
    Apr 21, 2017
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,919
    Likes Received: 1,191
    Trophy Points: 280
    Mchwampaka ni Wahaya au Bukoba.
     
  16. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #55
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,714
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Huwo si mkondo,ni process ya kutoa mafuta ghafi yaani crude oil au natural gas toka chini ya ardhi hadi nje ya ardhi.
    Tiyari kusafirishwa.
    Mkuu nauliza tu hiyo njemba ana uzoefu wa angalau kufikia OIM au ndio academician,naweza kumsaidia
     
  17. Hansss

    Hansss JF-Expert Member

    #56
    Apr 21, 2017
    Joined: Jul 17, 2015
    Messages: 2,299
    Likes Received: 2,499
    Trophy Points: 280
    wa dini ile ile ya wasomi eti eeehhh
     
  18. s

    singojr JF-Expert Member

    #57
    Apr 21, 2017
    Joined: Oct 28, 2014
    Messages: 3,452
    Likes Received: 3,505
    Trophy Points: 280
    Hiyo PURA ndo nimeisikia leo wana ofisi?
     
  19. cocochanel

    cocochanel JF-Expert Member

    #58
    Apr 21, 2017
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 19,713
    Likes Received: 61,169
    Trophy Points: 280
    Kama unalijua si uliandike ili akusome au!?
     
  20. MrOnline255

    MrOnline255 JF-Expert Member

    #59
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 4, 2017
    Messages: 372
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 80
    iv ile kamati ya mwanzo umeenda kuchunguza mchanga Dubai Kama faru john walivomuendea S A au

    Na kabla ya uteuzi huu kulikua hamna kamishna/ametumbuliwa/amestaafu/ameacha kazi

    ???
     
  21. JNampanyula

    JNampanyula Member

    #60
    Apr 21, 2017
    Joined: Dec 12, 2015
    Messages: 25
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 5
    TRA na BOT ni mashirika yanayojitegemea ambayo yapo chini ya Wizara ya fedha na sio Idara ndani ya Wizara, vinginevyo uniambie huyu kamishna alieteuliwa ataendesha shirika gani ambalo lipo chini ya Wizara ya Nishati na madini na kama kwenye barua hiyo wangetaja shirika atakaliendesha nisingekuwa na wasiwasi na chochote. Ningependa mwelewa zaidi anieleweshe lakini sio wewe hujui chochote
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...