Rais Magufuli amteua Mhandisi Benjamin Mchwampaka kuwa Kamishna wa Madini | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Magufuli amteua Mhandisi Benjamin Mchwampaka kuwa Kamishna wa Madini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Interest, Apr 21, 2017 at 6:37 PM.

  1. Interest

    Interest JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2017 at 6:37 PM
    Joined: Apr 11, 2015
    Messages: 716
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 180
    Taarifa kutoka kwa Katibu Mkuu Balozi Kijazi zinasema Rais John P. Magufuli amemteua aliyekuwa Kamishna Msaidizi wa Uchimbaji Mdogo, Mhandisi Benjamin Mchwampaka kuwa Kamishna Mkuu wa Madini.

    Wakati huo huo Rais amemteua Adelarnus Kilangi kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi wa Mamlaka ya Udhibiti wa Mkondo wa Juu wa Petroli(Petrolium Upstream Regulatory Authority - PURA). 4efa3e32-d0ac-4905-ab9f-1841f4ae9549.jpg

     
  2. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #61
    Apr 21, 2017 at 9:57 PM
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 2,047
    Likes Received: 924
    Trophy Points: 280
    Part II of Petroleum Act 2015 allays natural gas governance institutional weaknesses by creating the Petroleum Upstream Regulatory Authority (PURA), hence leaving TPDC with the core NOC role, Sections 218-224 (Act No. 21/2015) have specific provisions for addressing the issues of local content, CSRs and integrity.
     
  3. mrangi

    mrangi JF-Expert Member

    #62
    Apr 21, 2017 at 9:59 PM
    Joined: Feb 19, 2014
    Messages: 16,192
    Likes Received: 4,924
    Trophy Points: 280
    Phd my @ss

    Ova
     
  4. Fursa Pesa

    Fursa Pesa JF-Expert Member

    #63
    Apr 21, 2017 at 10:00 PM
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 1,785
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Hongera Engineer.!
    Msaidie Mh.Rais JPM na Watanzania.
    Usituangushe tuko pamoja na wewe.
     
  5. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #64
    Apr 21, 2017 at 10:01 PM
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 2,089
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Eheeeeeeeee
     
  6. darcity

    darcity JF-Expert Member

    #65
    Apr 21, 2017 at 10:14 PM
    Joined: Jul 20, 2009
    Messages: 2,458
    Likes Received: 2,740
    Trophy Points: 280
    Anafikiria kutoteua waislam au kutoka kanda nyengine ni kama anawakomoa au ndio ataheshimiwa sana kwao hajui watu wanamsubiria 2020.
    Na pengine asilolijua ni kwamba unapochukua watu wa sampuli moja mindset zao zinafanana kwa sababu kutakuwa hakuna mtu anayefikiri outside the box. Kila kitu kitakuwa vululu vululu.

    N:B mods naomba msifute hii comment.
     
  7. A

    Akasankara JF-Expert Member

    #66
    Apr 21, 2017 at 10:33 PM
    Joined: Feb 28, 2015
    Messages: 1,120
    Likes Received: 967
    Trophy Points: 280
    Tuendelee kupiga vita UKANDA NA UKABILA Tukiacha itakuja kuleta hatari mbeleni
     
  8. D

    Dan Zwangendaba JF-Expert Member

    #67
    Apr 21, 2017 at 10:37 PM
    Joined: Apr 25, 2014
    Messages: 1,493
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Apia!
     
  9. L

    LadyRed JF-Expert Member

    #68
    Apr 21, 2017 at 10:42 PM
    Joined: Mar 19, 2016
    Messages: 2,829
    Likes Received: 2,052
    Trophy Points: 280
    Ni idara kubwa mana kuna upande wa madini na upande wa Nishati,
    Upande wa madini huyu ndo mtendaji Haswaa hata katika sheria ya madini yumo sana.,
     
  10. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #69
    Apr 21, 2017 at 11:06 PM
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,975
    Likes Received: 1,352
    Trophy Points: 280
    Sijui kenda api kulikuwa na injinia hapo. Naona hii ni staili mpya. Unaletewa mwenzio tu na wewe unajiongeza. Hivi Nape alitimuliwa au tulisikia tu uteuzi wa waziri Mwakyembe.
    i
     
  11. k

    kiatu kipya JF-Expert Member

    #70
    Apr 21, 2017 at 11:06 PM
    Joined: Dec 4, 2016
    Messages: 1,142
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    PURA ,EWURA na wale wengine duuu wanatusaidia nini kama regulatory
     
  12. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #71
    Apr 21, 2017 at 11:11 PM
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,975
    Likes Received: 1,352
    Trophy Points: 280
    Ajira
     
  13. viwanda

    viwanda JF-Expert Member

    #72
    Apr 21, 2017 at 11:14 PM
    Joined: Nov 16, 2016
    Messages: 699
    Likes Received: 741
    Trophy Points: 180
    JONGO PAPAI MKAA njoo nikuazime akili kidogo
     
  14. Mmexico

    Mmexico Member

    #73
    Apr 21, 2017 at 11:23 PM
    Joined: Nov 1, 2016
    Messages: 64
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 25
    Baba yako angesoma soma usingekuwa na njaa au wivu wa hivyo
     
  15. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #74
    Apr 22, 2017 at 12:12 AM
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 1,006
    Trophy Points: 280
    Hivi unajua kuna taasisi ngapi ndani ya wizara ya nishati na madini na unajua wakuu wake ni appointee wa rais..na unajua kuna kanda ngapi kwenye sekta ya madini na wakuu wa kanda wanateuliwa na nani??..we umekomaa na wizara na idara zake tu..akili za kitoto hizo..jiongeze!!
     
  16. N

    Nonda JF-Expert Member

    #75
    Apr 22, 2017 at 2:15 AM
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 12,996
    Likes Received: 1,726
    Trophy Points: 280
    Link Sheikh Khalifa Khamis amzushia UDINI Rais Magufuli

    Link2. Sheikh Khalifa ammwagia data zaidi Rais Magufuli za wasomi waislamu

    CC The Big man Show & Sheikh Khalifa
     
  17. YEHODAYA

    YEHODAYA JF-Expert Member

    #76
    Apr 22, 2017 at 3:27 AM
    Joined: Aug 9, 2015
    Messages: 6,384
    Likes Received: 5,654
    Trophy Points: 280
    Makamishina wote wa serikali wawe wa polisi,magereza,wizara,au mashirika huteuliwa na raisi acha ubishi usio na tija
     
  18. Lihakanga

    Lihakanga JF-Expert Member

    #77
    Apr 22, 2017 at 4:15 AM
    Joined: Dec 17, 2016
    Messages: 439
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 80
    Asikusumbue, angalia jina lake. Kalagabaho!! Hawez jiongeza.
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #78
    Apr 22, 2017 at 5:37 AM
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,817
    Likes Received: 2,397
    Trophy Points: 280
    H
    AHAHAAAAA MPWA MWAMBIE HAMORAAAPA ASUBIRI NA YEYE UTEUZI NAONA ANAMASWALI HATARASHII
     
  20. Rob Art

    Rob Art Member

    #79
    Apr 22, 2017 at 6:36 AM
    Joined: Jul 7, 2016
    Messages: 79
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 25
    Mkuu, PURA wao ni wadhibiti wa mkondo wa juu wa Petroli. Mkondo wa juu unajumuisha kutoa leseni kwa makampuni, utafutaji, uchimbaji na shughuli zote za mkondo wa juu. Mbadala wake kwa mkondo wa chini ni EWURA, yeye (kwa upande wa Petroli) anashughulika kudhibiti ubora na usambazaji wa mafuta na gesi.
     
  21. n

    niah JF-Expert Member

    #80
    Apr 22, 2017 at 6:43 AM
    Joined: Sep 26, 2015
    Messages: 2,267
    Likes Received: 2,264
    Trophy Points: 280
    Tulikuwa na afande Mchwampaka Jeshini wakati wa michezo ya majeshi, mtu wa BK akiamua kukuchamba utajificha. Aliwekwa ndani wakati wa kutaka kupindua Nyerere. Alisha RIP. Jina la Bukoba labda na Songea wapo sijui.
     
Loading...