Rais Magufuli ameirudisha nchi kwa wananchi

Rais Magufuli ameirudisha nchi kwa wananchi

Ni kweli waTanzania wengi na halisi wanatokea Kanda ya ziwa...
 
Subiri utaona Comments za wale waliokuwa wapiga dili watakavyomponda. Rais Magufuli ni nonsense President na ataibadili Tanzania sana.
hata yeye ni mmojawapo halafu hawa masikini huko kijijini wanapiga deal gani
 
Subiri utaona Comments za wale waliokuwa wapiga dili watakavyomponda. Rais Magufuli ni nonsense President na ataibadili Tanzania sana.
Mara nyingine hata siyo waliokuwa wanapiga madili, wengi wao ni wafuata mkumbo tu, walio radhi hata dola na nchi ishindwe kwenye kesi zake dhidi ya waporaji! Wanapinga hata kitu kizuri! Sasa uzuzu gani huo?! Kama anakosea tutasema, ila akipatia asifiwe, period...
 
Subiri utaona Comments za wale waliokuwa wapiga dili watakavyomponda. Rais Magufuli ni nonsense President na ataibadili Tanzania sana.
Mkuu hapo penye nyekundu mbona unamtukana Raisi umpendae? Au na wewe unamponda?😀😀😀😛😛😛
 
Kwaheri Dkt. Rioba hakika njaa haina baunsa ni wakati wako wa kupambana hakuna hasietaka kukaa ofisi yenye kiyoyozi na kuendeshwa kwenye magari ya serikali,wewe msifie tu ilimradi familia inapishana kwenye korido la kwenda chooni.
 
Cheo + pesa + kuweka elimu yako pembeni =Utumwa Mpya
 
Analinda mkate wake, cha ajabu nini kilichofanyika?
 
Back
Top Bottom