Rais Magufuli aitikisa ngome ya CHADEMA Arumeru

Rais Magufuli aitikisa ngome ya CHADEMA Arumeru

Leo Rais Magufuli yupo wilaya ya Arumeru kuzindua mradi mkubwa wa maji.
Shamra shamra na mapokezi ya Rais Magufuli ni ya mfano kwenye wilaya hii, ukiwaangalia wananchi wanavyoshangilia na kumfurahia rais, huwezi kuamini kabisa kama Arusha/Arumeru ni ngome ya Chadema.!

Ikumbukwe kuwa kabla ya ujio wa rais mkoani Arusha ,Bavicha walikuwa wanaendesha propaganda ili Magufuli asipate mapokezi makubwa kufuatia mwenyekiti wa Chadema Freeman Mbowe kufungwa jela baada ya kukiuka mashariti ya dhamana na kusafiri na Joyce Mkuya kwenda Ulaya..

Je mapokezi makubwa ya rais Magufuli Arusha ina maana wananchi wamepuuza wito wa Bavicha wa kumlilia Mbowe ambae yupo Segerea kwa sasa.??
Tatizo la kutokujua rais ni nani na yupo kwa ajiri ya nani, kwanini watanzania wengine hatujui nchi inaendeshwaje kwani akili zetu zimeganda kwenye Chadema! Mleta mada ameileta kama alivyoona kwenye TV umati wa watu na kuzishindanisha CCM na Chadema kwenye malumbano ya hoja! Utoto.
JF of GT need to be overhauled or scrapped.
 
Tatizo la kutokujua rais ni nani na yupo kwa ajiri ya nani, kwanini watanzania wengine hatujui nchi inaendeshwaje kwani akili zetu zimeganda kwenye Chadema! Mleta mada ameileta kama alivyoona kwenye TV umati wa watu na kuzishindanisha CCM na Chadema kwenye malumbano ya hoja! Utoto.
JF of GT need to be overhauled or scrapped.
Kwa nini mbunge hakuwepo?
 
Ebu weka picha tuone. Bila picha,ulichoandika ni hewa
Leo Rais Magufuli yupo wilaya ya Arumeru kuzindua mradi mkubwa wa maji.
Shamra shamra na mapokezi ya Rais Magufuli ni ya mfano kwenye wilaya hii, ukiwaangalia wananchi wanavyoshangilia na kumfurahia rais, huwezi kuamini kabisa kama Arusha/Arumeru ni ngome ya Chadema.!

Ikumbukwe kuwa kabla ya ujio wa rais mkoani Arusha ,Bavicha walikuwa wanaendesha propaganda ili Magufuli asipate mapokezi makubwa kufuatia mwenyekiti wa Chadema Freeman Mbowe kufungwa jela baada ya kukiuka mashariti ya dhamana na kusafiri na Joyce Mkuya kwenda Ulaya..

Je mapokezi makubwa ya rais Magufuli Arusha ina maana wananchi wamepuuza wito wa Bavicha wa kumlilia Mbowe ambae yupo Segerea kwa sasa.??

Sent from my SM-J110H using JamiiForums mobile app
 
Leo Rais Magufuli yupo wilaya ya Arumeru kuzindua mradi mkubwa wa maji.
Shamra shamra na mapokezi ya Rais Magufuli ni ya mfano kwenye wilaya hii, ukiwaangalia wananchi wanavyoshangilia na kumfurahia rais, huwezi kuamini kabisa kama Arusha/Arumeru ni ngome ya Chadema.!

Ikumbukwe kuwa kabla ya ujio wa rais mkoani Arusha ,Bavicha walikuwa wanaendesha propaganda ili Magufuli asipate mapokezi makubwa kufuatia mwenyekiti wa Chadema Freeman Mbowe kufungwa jela baada ya kukiuka mashariti ya dhamana na kusafiri na Joyce Mkuya kwenda Ulaya..

Je mapokezi makubwa ya rais Magufuli Arusha ina maana wananchi wamepuuza wito wa Bavicha wa kumlilia Mbowe ambae yupo Segerea kwa sasa.??

Ngome ya Chadema...

Mna kibarua cha ajabu sana cha ngome ya MEMBE,mnajisahaulisha tu...

Mtajazana wenyewe!
 
Leo Rais Magufuli yupo wilaya ya Arumeru kuzindua mradi mkubwa wa maji.
Shamra shamra na mapokezi ya Rais Magufuli ni ya mfano kwenye wilaya hii, ukiwaangalia wananchi wanavyoshangilia na kumfurahia rais, huwezi kuamini kabisa kama Arusha/Arumeru ni ngome ya Chadema.!

Ikumbukwe kuwa kabla ya ujio wa rais mkoani Arusha ,Bavicha walikuwa wanaendesha propaganda ili Magufuli asipate mapokezi makubwa kufuatia mwenyekiti wa Chadema Freeman Mbowe kufungwa jela baada ya kukiuka mashariti ya dhamana na kusafiri na Joyce Mkuya kwenda Ulaya..

Je mapokezi makubwa ya rais Magufuli Arusha ina maana wananchi wamepuuza wito wa Bavicha wa kumlilia Mbowe ambae yupo Segerea kwa sasa.??
Ni magari mangapi mlitumia kubeba wafurukutwa?? Mikutano ya Ccm haija wahi kuwa na mahudhurio bila kutumia malori
 
Tatizo la kutokujua rais ni nani na yupo kwa ajiri ya nani, kwanini watanzania wengine hatujui nchi inaendeshwaje kwani akili zetu zimeganda kwenye Chadema! Mleta mada ameileta kama alivyoona kwenye TV umati wa watu na kuzishindanisha CCM na Chadema kwenye malumbano ya hoja! Utoto.
JF of GT need to be overhauled or scrapped.
Hiyo ndio JF baada ya kuvamiwa na vijana wa Polepole, yaani ni full ujinga tuu hakuna jambo lolote la maana wao ni kushindanisha CCM na Chadema
 
Hiyo ndio JF baada ya kuvamiwa na vijana wa Polepole, yaani ni full ujinga tuu hakuna jambo lolote la maana wao ni kushindanisha CCM na Chadema
It's ashaming really, for some of us who like to see constructive discussions on this platform we end up hiding our faces.
 
Leo Rais Magufuli yupo wilaya ya Arumeru kuzindua mradi mkubwa wa maji.
Shamra shamra na mapokezi ya Rais Magufuli ni ya mfano kwenye wilaya hii, ukiwaangalia wananchi wanavyoshangilia na kumfurahia rais, huwezi kuamini kabisa kama Arusha/Arumeru ni ngome ya Chadema.!

Ikumbukwe kuwa kabla ya ujio wa rais mkoani Arusha ,Bavicha walikuwa wanaendesha propaganda ili Magufuli asipate mapokezi makubwa kufuatia mwenyekiti wa Chadema Freeman Mbowe kufungwa jela baada ya kukiuka mashariti ya dhamana na kusafiri na Joyce Mkuya kwenda Ulaya..

Je mapokezi makubwa ya rais Magufuli Arusha ina maana wananchi wamepuuza wito wa Bavicha wa kumlilia Mbowe ambae yupo Segerea kwa sasa.??
haya kapokee buku 7 yako Lumumba.
 
Back
Top Bottom