Rais Kikwete ni Fisadi au Dhaifu?

Rais Kikwete ni Fisadi au Dhaifu?

Ufisadi umefanya awe dhaifu zaidi kuliko udhaifu aliokuwa awali.
Ndio maana viongozi wa chini yake wanagoma kujiuzuru maana wanajua siri zake. Wanaujua ufisadi wake. Tusubiri baada ya 2015. Watu hao hao wataanza kutoa siri zake kidogo kidogo. Wakati huu wanaogopa kushughulikiwa.
 
JK ni dhaifu ni mla rushwa wala fisadi lakini ni rafiki wa mafisadi, Kwa maana hii pana ameulea ufisadi Sana ndani ya serikali. Leo ukicheza na Hawa wezi utashangaa na kuona usiyotarajia
 
Tooo long nani anamuda wa kusoma documentary

Watu wengine kwa uvivu! Yaani hata kusoma mada iliyowakilishwa kwa ufafanuzi wa kina ili kujenga msingi wa tafakuri, tena mara yenyewe ipo ndani kurasa moja; mtu anasema ni ndefu mno?
 
Hizi ndiyo zile bangi mnazovutia chooni mnalewa mara mbili mbili kiasi kwamba mnakuwa majuha.
 
Watu wengine kwa uvivu! Yaani hata kusoma mada iliyowakilishwa kwa ufafanuzi wa kina ili kujenga msingi wa tafakuri, tena mara yenyewe ipo ndani kurasa moja; mtu anasema ni ndefu mno?
Jk katenda mengi hakuna mfanowe,
 
Jk alidhani kazi ya urais ni ya kuvaa suti na kunyanyua mabega na kuchekacheka hovyo kama shoga,urais ni kutumikia watu,siyo kuongelea tezi dume 45min kama vile wewe ndio doctor wa tezi dume
 
Hii thred ni ya kipumbavu kuwahi kutokea hapa jf
 
Haya ni mawazo potofu, JK hakuwaambia watu wawe na uhuru wa kusema wanachotaka hili la new technology hata angekuwa nani limekuja lenyewe. Nashangaa kuona watu wanakapamba haka kajamaa ambako kameifilisi nchi yetu.

Walitaka Nyerere, Karume na Mwinyi wawashawishi wananchi kutumia jf, Facebook, twitter, blogs, WhatsApp na kwa ujumla internet ktk zama zao!
 
Jk alidhani kazi ya urais ni ya kuvaa suti na kunyanyua mabega na kuchekacheka hovyo kama shoga,urais ni kutumikia watu,siyo kuongelea tezi dume 45min kama vile wewe ndio doctor wa tezi dume
Umebeba nazi hapo juu ya mabega halafu imejaa uji badala ya ubongo. Hauna tofauti na ng'ombe wewe
 
JK ni dhaifu ni mla rushwa wala fisadi lakini ni rafiki wa mafisadi, Kwa maana hii pana ameulea ufisadi Sana ndani ya serikali. Leo ukicheza na Hawa wezi utashangaa na kuona usiyotarajia
Kweli maana amenunua majumba dubai kwa ruzuku ya chadema na huenda kuvinjari huko na wabunge wa viti maalum akina joyce mukya huku anawakatisha ziara za kikazi
 
Huo ndo ukweli.mchungaji anaezini na waumini wake hawezi kupata ujasiri kukemea uzinzi kanisani au uovu mwingine wowote.
 
Umebeba nazi hapo juu ya mabega halafu imejaa uji badala ya ubongo. Hauna tofauti na ng'ombe wewe[/QUOT
Wewe na wengine wenye akili kama zako maisha ya watz ni zaidi ya 45min ya kuzungumzia tezi dume,watz siyo wachoyo wa shukrani pale ambapo viongozi wao wanafanya vizuri,swali moja tu utitiri wa mawazir kujiuzulu shida ni aliye wateua au mawazir wenyewe?
Tafakari chukua hatua
 
vyote viwili na cha3 ni muongo muongooo!!! eti "cjui ya dodoma "raisi gani usijue nchi inajadili nini nawewe ndio mkuu wa nchi.. pia ni muongo
 
Ameshindwa kutofautisha vitu viwili SIASA na UTENDAJI penye siasa kaweka utendaji na kwenye utendaji kaweka siasa! All in all haiba yake haimruhusu kufanya maamuzi magumu hata kidogo, hapendi kukera mtu bali kumfurahisha kila mmoja linapotikea jambo gumu na zito

Kwa upande mwingine ishu ya ufisadi hawezi kuikwepa kamwe, hata kama yeye si fisadi lakini familia ndugu na jamaa zake kati yao kuna mafisadi wa kutisha ambao kwa kutumia jina lake wamefanikisha dili kadha
 
Swali ka kizushi naamini kipindi hiki ndio kipindi cha kufuja hela za watz, je rais wetu aka mtalii kabakiza safari ngapi za nnje ya nnchi kwa sababu doctor wake wa tezi dume anasema safari za ndani zitafumua nyuzi za mshono?
 
kajitahidi hasa kwenye elimu na miundombinu mfano barabara..bt on other side mapungufu yake mojawapo ni kushindwa kusimamia vizuri rasrimal za nchi...mf..katika uongoz wke kashfa nyngi za kifisad na rushwa zmejitokeza...mmm ndo naona kwa mlengo huo

Miundombinu sawa lakini elimu=div 5.
 
Sijaona msafi katika siasa za Tanzania.
Awe wa upinzani au ccm wote sawa.
Wengine wanajionesha kuwa wakali nje lakini ndani ndio mafisadi wakubwa.
Uzalendo umebaki kwenye rangi ya mtu na kabila tu.
Watu wa kabila fulani hujifanya wao wazalendo zaidi kuliko kabila fulani .
Hapa ndio tulipo na hata akichaguliwa nani kwa sasa Tanzania hakuna msafi .
The only people ambao ni wasafi kwa Tanzania ni viongozi kutoka Zanzibar.
Naweza hakuna katika viongozi wakuu walotikea zanzibar ambao wamehusishwa na ufisadi na wizi au tamaa ya kujitajirisha.
Kuanzia Salim Ahmed aliekuwa waziri mkuu.
Makamo wa rais Dk. Omar Ali Juma.
VP Dr Shein na sasa Dr Bilal.
Hawa wote wapo mbali na ufisadi.
Hata ukija kwa mawaziri wa kutoka Zanzibar mfano Prof Mbarawa na wengine wote ni wasafi.
Hii inaashiria kama tunataka kiongozi mahiri na msafi katika urais wa muungano tunahitaji kutoka Zanzibar.
 
Kusema kweli raisi hajatutendea haki kabisa Tz. sijui tutamkumbuka kwa lipikwni hali ya Nchi ni tete!
 
Back
Top Bottom