Rais Kikwete kuhutubia bunge la Kenya

Rais Kikwete kuhutubia bunge la Kenya



Safi sana mwaka huu fisadi Lowasa na Genge lake hawapumui, bana kotekote kuanzia SADC, AU, EAC mpaka EU sasa sijui nani atamsikiliza fisadi Lowasa wakati akijiandaa (fisadi Lowasa) kukataa matokeo ya uchaguzi ambao anategema kushindwa vibaya sana na Chama Dola CCM!

Raisi wa V wa JMTZ ni Dr.Pombe Magufuli!

​

Ulichoandika na mada tajwa hapo juu sidhani kama vina uhusiano. 'Ni mawazo yangu tuu'
 
unaweza ukawa na chuki na rais wako labda kutokana na siasa lakini bado lazima uheshimu kwamba kuna wengine wengi wanamuamini...watanzania hatuna budi kujifunza kujivunia vya kwetu badala ya kulalama
 
Hongera mr President....na hakika itakuwa hotuba kali kama nyenginezo unazotoa
 
Back
Top Bottom