Rais Kikwete atamani muda wake uishe akachunge ng'ombe!

Rais Kikwete atamani muda wake uishe akachunge ng'ombe!

Hakika kaongea kiprofesa zaidi. Ni maprofesa tu wanaweza kutoa kauli kama hizo
Mweyekiti wa maccm kasema kachoka anataka akale wajukuu zake.

We unashupalia mwenyewe kalichoka liccm
 
Hakika kaongea kiprofesa zaidi. Ni maprofesa tu wanaweza kutoa kauli kama hizo

...Sijui kwa nini Tanzania ni masikini. Prof JM.Kukwete
Sasa sijui nini kinachomchosha rais wetu professa.
 
ELLI, umenikumbusha mbali sana, enzi nasoma advance makongo (jwtz) sec. hcho ktb kime reflect sana uhalisia wa prof. jk
 
Kwa hiyo una maana kuwa Rais JK hakuwafanyia wananchi chochote? Na hizo degree alizopata zimetokana na nini?

Hizo Degree unazozitaja amepewa na wananchi wake anaowatumikia au amepewa na wafadhili ili waweze kuchota utajiri bila kubugudhiwa !?.
 
Hapo kwenye hoja ya Kafulila, hivi aliwahi kuhudhuria mhadhara au mdahalo wowote huru katika muda wake kweli!?
Hiyo hoja ya kudhani atapumzika kulima mananasi nayo naona Mama Nkya kaiweka vizuri maana endapo ataacha ameasisi 'mvurugano' ni wazi wananchi wataelewa chanzo na sidhani kama watamchekea muasisi wa tatizo husika.

Kiujumla ni vizuri kukiri hadharani kuwa kazi ni ngumu japo kabla aliwahi kukiri kutokujua chanzo cha umasikini wetu. Pia anaweza yeye binafsi akawa amefikia malengo yake na ndio maana anayaona 'mapumziko' mbele badala ya kuhangaika na maisha kama tulivyo Watz wengine.
Mbunge wa Kigoma Kusini (NCCR-Mageuzi), David Kafulila alimshauri Rais Kikwete afanye mihadhara ya kitaaluma ili arithishe ujuzi wake kwa wengine baada ya kumaliza muda wake badala ya kurudi kijijini kulea wajukuu na mifugo pekee.

“Sitaki kuwa mnafiki kwa Rais Kikwete,
hata akilima mananasi hayatamsaidia kwa sababu ameiacha nchi katika mpasuko, Katiba Inayopendekezwa haina maridhiano,” alisema.
 
Nashangaa Membe anataka kukimbilia ikulu wakati mjomba wake ndio huyo analia lia
 
si kwa Tanzania.....if you can not lead and make change in Tanzania, you can not lead anywhere in the world
 
Sina hakika kama amewahi kufanya kazi kama Rais
 
Back
Top Bottom