Rais Kikwete anahutubia, wanawake wanapiga soga

Rais Kikwete anahutubia, wanawake wanapiga soga

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Posts
8,464
Reaction score
4,832
Naangalia TBC na kumsikiliza Mh Rais akihutubia lakini inaonekana audience haiko na yeye.

kwenye background ninasikia sauti za kike zikipiga soga.
 
Ameshatolea ufafanuzi manundu ya wakuu wa wilaya (makonda hana nundu)
 
Naangalia TBC na kumsikiliza Mh Rais akihutubia lakini inaonekana audience haiko na yeye.

kwenye background ninasikia sauti za kike zikipiga soga.

Ni aina ya watu waliopo ndio tatizo hawana usikivu waelewe JK anazungumza mada ipi
 
Nikikuwa nasikiliza sherehe za siku ya wanawake duniani kilichonishangaza ni huyu mama wakati anatoa salamu kwa rais kwa niaba ya mkoa alivyopangilia itifaki yake(protocol) ameanza kwa katibu wa mkoa.Mkuu wa mkoa wa rukwa Mara mawaziri.Wadau nauliza siku hizi kwa mpangilio wa vyeo ktk hotuba havizingatiwi?
 
Hakuna cha tofauti huwa kazoea kupiga soga kwani ahadi atekelezi
Anaongea utekelezaji sufuri wameona hata mkisikiliza haisaidii kwani kwa miaka 10 hajafanya chochote kumuinua mwanamke wa kijijini zaidi kawapa ulaji wale aliowateua
 
Usijali! huyu ni mmoja wa mashabiki maandazi wao kokote wanaleta ushabiki hata pasipohusika

Ni kweli rubii, sijaona uhusiano wa hotuba za JK na Dk Slaa hapa🙄
 
Naangalia TBC na kumsikiliza Mh Rais akihutubia lakini inaonekana audience haiko na yeye.

kwenye background ninasikia sauti za kike zikipiga soga.
Wanwake mnajuana na mambo yenu ya kike kike.
 
Back
Top Bottom