Rais Kikwete ahudhuria mazishi ya shemeji yake mjini Lindi leo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete ahudhuria mazishi ya shemeji yake mjini Lindi leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Jul 30, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145





    Home » » Rais Kikwete ahudhuria mazishi ya shemeji yake mjini Lindi leo
    [h=3][/h]



    [TABLE="align: center"]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Rais Jakaya Mrisho Kikwete leo Julai 30, 2012 amehudhuria mazishi ya shemeji yake, Marehemu Amani Kinyozi (45), aliyefariki
    Jumamosi iliyopita jijini Dar es salaam, na kuzikwa katika makaburi ya Mitandi mjini Lindi.

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="align: center"]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Rais Kikwete akiweka udongo kaburini wakati wa mazishi ya shemeji
    yake, Marehemu Amani Kinyozi, katika makaburi ya Mitandi mjini Lindi leo
    Julai 30, 2012

    PICHA NA IKULU[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [​IMG]








     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Poleni ndugu familia ya Mama Salma Kikwete... Hasa kwa wakati huu wa Mfungo wa Ramadhan!!!
     
  3. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,014
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Poleni sana MUNGU amempenda zaidi ya sisi Binadamu, MUNGU ametoa MUNGU amtwaa
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Da! namhurumia mheshimiwa Rais maana matatizo juu ya matatizo.
    Pole zake sana.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Juzi msoga leo lindi kesho sijui wapi tembea baba tembea!!
     
  6. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,596
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    inafuata rombo kwa selasini...poleni na misiba
     
  7. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kuna nini tena Rombo kwa Mh Selasini jamani?
     
  8. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,596
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kafiwa na baba yake tizama vizuri kuna thread ameileta humu
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,644
    Likes Received: 1,934
    Trophy Points: 280
    ngudu KIKWETE ANAWAPENDA SANA WATU!
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Inna Li Llahi wa Inna ILlahi Rajiun.
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,958
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    Pole Mheshimiwa Rais na mama Salma kwa msiba huu
     
  12. I

    IWILL JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 297
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kumbe na wao wanakufa!
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,073
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    hapo hajaenda Ghana kwenye maziko ya yule Atta Mills akitoka hapo apitie Timbuktu kuangalia jinsi wale waasi wanavoharibu TURATHI za kale..akirudi hapa anasaini mikataba ya mambo ya gesi maana itakuwa draft imekamilika ....
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,073
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    lakini watu hawampendi analazimisha tu wampende
     
  15. u

    uhurubado JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 25, 2007
    Messages: 204
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    siye tunampenda,
     
Loading...