Rais Huyu kashaurika , wa kwetu Je?


M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
Obama Atakiwa Aache Kuvuta Sigara
4159662.jpg

Rais Barack Obama wa MarekaniMonday, March 01, 2010 6:54 AM
Rais Barack Obama wa Marekani ametakiwa aache kuvuta sigara na daktari wake.Rais Obama ametakiwa na daktari wake aache kabisa kuvuta sigara kwaajili ya afya yake mwenyewe.

Obama aliambiwa hivyo baada ya vipimo vya kwanza vya afya yake tangia alipochaguliwa kuwa rais wa Marekani kuonyesha kuwa ana afya njema sana na yupo fiti kulitumikia taifa lake.

Daktari binafsi wa Obama, Jeffery Kuhlman alisema kuwa vipimo vya afya ya Obama vimeonyesha kuwa Obama atakuwa mwenye afya njema kipindi chote cha urais wake.

Dr. Kuhlman alimshauri Obama aendelee na jitihada zake za kujizuia kuvuta sigara ili aiche kabisa tabia ya kuvuta sigara.

Rais Obama mwenye umri wa miaka 48, amekuwa akijitahidi kujizuia kuvuta sigara mbele za watu na amesema kuwa siku hizi huwa havuti sigara mbele ya familia yake.

Enzi zake kabla ya urais, Obama alikuwa mvutaji mkubwa sana wa sigara na kuna wakati Michelle Obama alinukuliwa na jarida moja la Marekani akielezea kukerwa na uvutaji sigara wa Obama.

Rais Obama alimuahidi mkewe kuwa akishinda urais ataacha kabisa kuvuta sigara lakini alikiri kuwa amekuwa akivuta sigara siku moja moja tangia alipoingia ndani ya ikulu ya Marekani.

Mwaka jana rais Obama alisema kuwa amefanikiwa kujizuia kuvuta sigara kwa asilimia 95.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Wa kwetu ni sikio la kufa!
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
Wa kwetu ni sikio la kufa!
mshauri wake ni Shehe Yahya Husein aka Shehe Video, kwahiyo ondoa shaka, kiona mbali anampa ushauri mwanana.
Rais Obama mwenye umri wa miaka 48, amekuwa akijitahidi kujizuia kuvuta sigara mbele za watu na amesema kuwa siku hizi huwa havuti sigara mbele ya familia yake
.
huyu anashauriwa na wataalamu Yakinifu, kwa viwango na vigezo vya aina yake.....ndo maana wanaendelea kwa kasi ya aina yake.
 
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,460
Likes
54
Points
145
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,460 54 145
Kwani wa kwetu mnataka ashauriwe kitu gani? Ana tatizo lolote?

Tanzania bwana lol!!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Sioni mwanzo wa comparison hapa.
 
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2007
Messages
1,372
Likes
6
Points
135
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2007
1,372 6 135
Ufinyu-wa-mawazoyamletathread.co.tz
 
Hassani

Hassani

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
278
Likes
47
Points
45
Hassani

Hassani

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
278 47 45
Kwani wa kwetu anavuta sigara au ana addiction yoyote....
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
Jamani, nadhani humu JF kuna mada nyingi zimeshatioka kwa jinsi Mkulu anavyoshauriwa vituvingi na hakubali, mfano mdogo ni safari zake za mara kwa mara ka ajili ya afya yake, Je uoni ili ni tatizo, mwenzake kashauriwa kakubali na kapunguza hata mbele ya familia avuti tena.
Sasa hata kwenye kufanya maamuzi mfano, Richmond ushahidi uko tayari ila hataki kutekeleza, RADA waingereza wamepoteza muda kutafuta ushaidi lakini kusema watu washughulikiwe hayuko tayari.
Ilo sio tatizo?
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
6,822
Likes
836
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
6,822 836 280
Naona mnamuonea muungwana, kwasababu mimi nadhani anashaurika sana ila inategemea na ushauri huo unatoka wapi; je unadhani kwa haki lilahi kamati yake ya ufundi ikimshauri kuwa asipowapeleka mafisadi lupango atakosa URAIS ataacha kuwasweka LUPANGO wakina EL,RA,AC,Karamagi na Rashid.? You should contract KAMATI yake ya ufundi to do that cosultancy!!
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
89
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 89 0
- Rais wetu amepimwa mpaka akili kwa maneno yake mwenyewe na yuko fit, sasa huyo Obama ana matatizo ya kuvuta sigara ambayo kwenye paketi imeandikwa warning za kutisha kuhusu uvutaji, kama anavuta anyways then ndio maana ataishia kuwa one term president kama dalili zinavyoonyesha,

- Mtu huwezi kuwa na akili timamu ukavuta sigara, ninasema no way! Tafadhali msimlinganishe Rais wetu, na wavuta tumbaku, sawa Rais wetu ana mapungufu yake kiuongozi lakini ya kuvuta sigara hapana hana!

Respect.


FMEs!
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,385
Likes
1,144
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,385 1,144 280
Hapa nimetoka kapa kwa kweli,sijaona uwiano wowote wa Obama kushauriwa kuacha sigara(kakubali?) na Rais wetu.sijakuelewa unamaanisha nini kwa kweli maana hujasema Rais wetu kashauriwa nini,hakuna mlingano wowote hapa...Au ndo mambo ya kuongeza Sredi nini?:):):)
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
25
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 25 0
Unafikiri siku zote hizo Obama alikuwa hajui athari za kuvuta sigara?
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
89
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 89 0
Unafikiri siku zote hizo Obama alikuwa hajui athari za kuvuta sigara?
- Haibadili ukweli kwamba hawezi kufikiri sawa sawa, I mean sigara inakataliwa kila mahali duniani infact huko US hata kwenye majengo ya Federal hairuhusiwi, ina maana huyu Rais huwa inabidi akajifiche huko nje ya White House ili avute hizo tumbaku sasa huyu kweli atafaa vipi kuwa Rais wa Super power, ndio maana polls hazidanganyi!

Respect.


FMEs!
 
S

samvande2002

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2009
Messages
414
Likes
11
Points
35
S

samvande2002

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2009
414 11 35
huyaoni eh? huyaoni matatizo yake sio?
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,371
Likes
1,189
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,371 1,189 280
- Haibadili ukweli kwamba hawezi kufikiri sawa sawa, I mean sigara inakataliwa kila mahali duniani infact huko US hata kwenye majengo ya Federal hairuhusiwi, ina maana huyu Rais huwa inabidi akajifiche huko nje ya White House ili avute hizo tumbaku sasa huyu kweli atafaa vipi kuwa Rais wa Super power, ndio maana polls hazidanganyi!

Respect.


FMEs!
Wavuta sigara wanasiasa marekani wapo wengi tu, ila huwa hawavuti hadharani. Hebu angalia hii ya Shwarznegger, ingawa ni ya zamani kidogo
In late 2003, Republican Governor Arnold Schwarzenegger Arnold Alois Schwarzenegger (German pronunciation (IPA): [ˈaɐ̯nɔlt ˈaloɪ̯s ˈʃvaɐ̯ʦənˌʔɛɡɐ] rode into office promising to "blow up" state bureaucracy and go over the heads of California's liberal Legislature. A few months later, Fabian Nunez, an outspoken critic of the new governor, took over as speaker of the Democratic-run state Assembly. "I have declared political war on Schwarzenegger," Nunez said at the time.

Now, Governor Schwarzenegger calls Nunez his "great friend." The 59-year-old governor and the 40-year-old speaker often talk over cigars in the smoking tent the governor has set up in a courtyard of the Sacramento Capitol building. Politically, the two have come together to forge deals on raising the state's minimum wage, rebuilding infrastructure and passing a landmark anti-global-warming bill. Amid continuing criticism from their own parties, they're tackling thorny areas including health-care reform.

After a failed effort to ram a conservative agenda through the Legislature early in his tenure, Governor Schwarzenegger shifted sharply to the center last year. Since this conversion to what he calls "post-partisanship," the governor has been basking in the glow of mounting popularity. But arguably, much credit for California's new era of bipartisanship, one of the most productive periods in the state legislature's recent history, belongs with Nunez.
fg50fx6.jpg



fg136xc5.jpg



foto153yv9.jpg



foto163jo7.jpg



fg13zq7.jpg



fg7vr0.jpg
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,050
Likes
7,882
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,050 7,882 280
Huyu wetu apunguze mizigo
lakini tangu aanze weka ndani wanaomzibia akuna anaethubutu
kumshauri labda kingunge
 

Forum statistics

Threads 1,214,255
Members 462,617
Posts 28,506,859