Pdidy
Platinum Member
- Nov 22, 2007
- 61,787
- 37,992
Kama unatokea kuwa against na mafisadi na rais wa nchi anatumika vilivyo kukumaliza ukiwa wewe mwananchi wa karibia unafundishwa nini kwa hili???nimeanza kumwogopa kama ukoma..
huyu rais nilishasema afadhali ufisadi wa edward lowassa.....huyu ni fedhuli wa nchi na akijua uko nae
against achelewi kutumia maisha yake kukumaliza...je tunaitaji kuwa na rais kama huyu\
akuna asiyejua chokochoko za UVCCM zimeanza wapi na akikutosha wakaamua kumtumia RAIS WA MAFISADI MH KIKWETE KUHITIMISHA WALICHOTUMWA...NAKUMBUKA MAKAMBA ALMWAMBIA MASAUNI NIMETUMWA NA DOLA UJIUZULU SASA KWA HILI NAAMNI ALITUMWA
KAZI IPO
huyu rais nilishasema afadhali ufisadi wa edward lowassa.....huyu ni fedhuli wa nchi na akijua uko nae
against achelewi kutumia maisha yake kukumaliza...je tunaitaji kuwa na rais kama huyu\
akuna asiyejua chokochoko za UVCCM zimeanza wapi na akikutosha wakaamua kumtumia RAIS WA MAFISADI MH KIKWETE KUHITIMISHA WALICHOTUMWA...NAKUMBUKA MAKAMBA ALMWAMBIA MASAUNI NIMETUMWA NA DOLA UJIUZULU SASA KWA HILI NAAMNI ALITUMWA
KAZI IPO