Rais ambaye hajawahi kutokea!

Mwene chungu

JF-Expert Member
Nov 12, 2016
917
1,000
Salaam.

Tumewaskia wabunge wa CCM Mara kadhaa wakisema Magufuli ni rais ambaye hajawahi kutokea.

Lakini hata bajeti pia wamesikika wakisema haijawahi kutokea,bajeti ya mwaka!.

Kauli hizi binafsi zinasumbua.
Marais wote wa nyuma wamekuwa wakichaguliwa na CCM wenyewe na wamekuwa wakiwasifia na kuwanadi ni marais wazuri leo wanageuka ati huyu wa sasa ndio bora zaidi..imekaaje hii?
 

Nduka

JF-Expert Member
Dec 3, 2008
8,502
2,000
Salaam.

Tumewaskia wabunge wa CCM Mara kadhaa wakisema Magufuli ni rais ambaye hajawahi kutokea.

Lakini hata bajeti pia wamesikika wakisema haijawahi kutokea,bajeti ya mwaka!.

Kauli hizi binafsi zinasumbua.
Marais wote wa nyuma wamekuwa wakichaguliwa na ccm wenyewe,na wamekuwa wakiwasifia na kuwanadi ni marais wazuri.leo wanageuka ati huyu wa sasa ndio bora zaidi..imekaaje hii?
Kwahiyo pamewahi kutokea rais kutokea chato? Au bajeti hii imewahi kuwepo wakati mwingine wowote?
 

darcity

JF-Expert Member
Jul 20, 2009
4,960
2,000
Mwaka jana walisema ile bajeti ya trilion 32 haikuwahi kutokea na mwaka huu pia
 

goggles

JF-Expert Member
Apr 1, 2017
2,333
2,000
Salaam.

Tumewaskia wabunge wa CCM Mara kadhaa wakisema Magufuli ni rais ambaye hajawahi kutokea.

Lakini hata bajeti pia wamesikika wakisema haijawahi kutokea,bajeti ya mwaka!.

Kauli hizi binafsi zinasumbua.
Marais wote wa nyuma wamekuwa wakichaguliwa na ccm wenyewe,na wamekuwa wakiwasifia na kuwanadi ni marais wazuri.leo wanageuka ati huyu wa sasa ndio bora zaidi..imekaaje hii?
Hiyo ni sahihi mkuu.

Na nyie cdm mnawasifia maraisi wastaafu kwamba mmewamisi na mna imani nao.
 

Gulwa

JF-Expert Member
Jun 16, 2008
5,050
2,000
Salaam.

Tumewaskia wabunge wa CCM Mara kadhaa wakisema Magufuli ni rais ambaye hajawahi kutokea.

Lakini hata bajeti pia wamesikika wakisema haijawahi kutokea,bajeti ya mwaka!.

Kauli hizi binafsi zinasumbua.
Marais wote wa nyuma wamekuwa wakichaguliwa na ccm wenyewe,na wamekuwa wakiwasifia na kuwanadi ni marais wazuri.leo wanageuka ati huyu wa sasa ndio bora zaidi..imekaaje hii?
Waache wafu wasifiane
 

kijani11

JF-Expert Member
Jan 19, 2014
6,268
2,000
Salaam.

Tumewaskia wabunge wa CCM Mara kadhaa wakisema Magufuli ni rais ambaye hajawahi kutokea.

Lakini hata bajeti pia wamesikika wakisema haijawahi kutokea,bajeti ya mwaka!.

Kauli hizi binafsi zinasumbua.
Marais wote wa nyuma wamekuwa wakichaguliwa na ccm wenyewe,na wamekuwa wakiwasifia na kuwanadi ni marais wazuri.leo wanageuka ati huyu wa sasa ndio bora zaidi..imekaaje hii?
Mkuu hata ajaye atakuwa bora zaidi ya huyu. Kubaki kwenye nafasi uliyonayo kuna mambo mengi sana usishangae.
 

Danny Jully

JF-Expert Member
Jul 29, 2013
4,077
2,000
Kwahiyo pamewahi kutokea rais kutokea chato? Au bajeti hii imewahi kuwepo wakati mwingine wowote?
Hilo swali lako litamhusu Jakaya, Mkapa, Mwinyi na Nyerere na bajeti zao pia ambazo hazikuwahi kuwepo kabla.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom