Rais aliposema watumishi mafisadi wachunguzwe


tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
2,128
Likes
43
Points
145
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
2,128 43 145
Aliyasema hayo alipokuwa anafunga mafunzo ya uchunguzi wa maafisa wa sheria.
Alikuwa ana maanisha nini?
Ni watumishi gani hao wa serikali au wa vyama vya upinzani?
Na wakikamatwa wa serikali atawafanya nini?
Na nani zaidi ya Liumba walio wahi kushitakiwa?

Hizo ni kawaida ya mroropokaji.hakuna jipya
 
Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2007
Messages
1,758
Likes
50
Points
145
Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2007
1,758 50 145
Hili lingesubiri hadi CCMagamba yatakapovuliwa. Vinginevyo, hii ni ndoto ya mchana.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,157
Likes
227
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,157 227 160
annze kuchunguzwa yeye kwanza na mawaziri wake anaowalinda.
watueleze vyanzo vya utajiri wao na wizi wanaoufanya kwa kutoa mikataba feki,ten percent nk.
 
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2010
Messages
1,429
Likes
581
Points
280
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2010
1,429 581 280
haukuwa na la kesema. WAMELIVUNJA WENYEWE AZIMIO LA ARUSHA ili wafanye haya wanayoyafanya. ck zote rais wetu hana kauli zenye nguvu, kwa hiyo mtazamo wangu binafsi hakuwa na la kusema.
 
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,249
Likes
555
Points
280
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,249 555 280
annze kuchunguzwa yeye kwanza na mawaziri wake anaowalinda.
watueleze vyanzo vya utajiri wao na wizi wanaoufanya kwa kutoa mikataba feki,ten percent nk.

Huko siku za nyuma alishalisema hili yaani kutenganisha Siasa na Biashara,

Tamko hili alilotoa mie naona halilengi viongozi wadogo wadogo bali ame take cover ya kuwaengua watu kama EL, Bwana vijisenti etc wanaopania 2015, pia kukuunganisha nguvu na kujisogeza karibu na lile kundi la fitina kali ambalo linajifanya lipo karibu na wanainchi
 
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
2,128
Likes
43
Points
145
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
2,128 43 145
annze kuchunguzwa yeye kwanza na mawaziri wake anaowalinda.
watueleze vyanzo vya utajiri wao na wizi wanaoufanya kwa kutoa mikataba feki,ten percent nk.

Huko siku za nyuma alishalisema hili yaani kutenganisha Siasa na Biashara,

Tamko hili alilotoa mie naona halilengi viongozi wadogo wadogo bali ame take cover ya kuwaengua watu kama EL, Bwana vijisenti etc wanaopania 2015, pia kukuunganisha nguvu na kujisogeza karibu na lile kundi la fitina kali ambalo linajifanya lipo karibu na wanainchi
Unamaanisha kabalika?Maana tunavyo jua kawaida yake ni kutetea viongozi wakubwa hata kukiwa na uthibitisho
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
59,042
Likes
24,423
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
59,042 24,423 280
Aliyasema hayo alipokuwa anafunga mafunzo ya uchunguzi wa maafisa wa sheria.
Alikuwa ana maanisha nini?
Ni watumishi gani hao wa serikali au wa vyama vya upinzani?
Na wakikamatwa wa serikali atawafanya nini?
Na nani zaidi ya Liumba walio wahi kushitakiwa?

Hizo ni kawaida ya mroropokaji.hakuna jipya
Basil Pesambili Mramba.

Niongeze?
 
Malipesa

Malipesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2011
Messages
310
Likes
0
Points
33
Age
33
Malipesa

Malipesa

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2011
310 0 33
annze kuchunguzwa yeye kwanza na mawaziri wake anaowalinda.
watueleze vyanzo vya utajiri wao na wizi wanaoufanya kwa kutoa mikataba feki,ten percent nk.
Ongeza na Riz1, Richard Monduli na wengine wengi!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,238,370
Members 475,947
Posts 29,318,414