Raha ya Mapenzi Kupendwa sio kujipendekeza

Raha ya Mapenzi Kupendwa sio kujipendekeza

mimi mbona siku ya kwanza tu nilivyoambiwa nilisema yes na mpaka sasa tunakula matunda ya upendo?

Asprin, njoo wathibitishie

Nani huyo anayetaka uthibitisho?

Kabla sijamthibitishia hebu kama ta kwanza hiii Mwwwahh kwa lips zako tamu
 
[emoji15] [emoji15] [emoji15]
niachie mie kdog mkuu [emoji12] [emoji12] [emoji12]
Japokuwa siwezi kamwe kukubali.... Na hata kama ningesema nikuonee huruma, mrs wangu jje's hawezi kukubali

Tafuta wako mkuu.

Huyu ni wangu peke yangu
 
Matokeo gani..Umegoma kumtambua Mseven kama raisi?


Khaa!!,,,mtu gani wa vile sijui kama yupo sawa lazima ana tatizo sijui yupoje na anataka kua pale mpaka lini?!....

Anaitia aibu Afrika Mashariki yule daah na wale askari wamemchapa sana Besigye hizi siasa za Afrika inafika wakati unajuta kabisa kuzaliwa huku inauma sana na inatia aibu
 
Khaa!!,,,mtu gani wa vile sijui kama yupo sawa lazima ana tatizo sijui yupoje na anataka kua pale mpaka lini?!....
Mpaka hapo atakapotokea ndugu yake wa kumuachia madaraka ndo ataachia ngazi

Anaitia aibu Afrika Mashariki yule daah na wale askari wamemchapa sana Besigye hizi siasa za Afrika inafika wakati unajuta kabisa kuzaliwa huku inauma sana na inatia aibu
Inaumiza bro...Jamaa wamemuarrest zaidi ya mara tatu aisee
 
kweli mpendwa wanawake tumekuwa warahisi sanaaaa ving'ang'anizi tusosubiri kutongozwa kijipendekeza kwingiiii, kuna mmoja huku kaenda kwa mwanaume kukuta friji na flat screen weee! kagoma kurudi kwao akagiza begi apostiwe kwa gari
 
Mpaka hapo atakapotokea ndugu yake wa kumuachia madaraka ndo ataachia ngazi


Inaumiza bro...Jamaa wamemuarrest zaidi ya mara tatu aisee

Yule na Mange ni sawa tuu

Ipo siku watapigika tuu hahah...
 
Jamani tuhamie 4G angalau tuende na wakati, mambo ya kusubiri jibu miezi sio.
 
Ndio vizuri.

Sio mambo ya kuzungushana zungushana
 
Back
Top Bottom