Raha ya kuchenjua makinikia

sambeke

JF-Expert Member
Nov 26, 2014
686
1,000
Juzi nilikuwa nachenjua makinikia guest house na acacia wangu Mara ghafla nyoka akapita pembeni acacia wangu akapiga kelele muhudumu akaja na watu wakajaa Sana imesemekana nilikuwa nachenjua Bila kulipa kodi na nilikuwa nachenjua mtaani kwetu nifanyeje nijisafishe??? Natamani niichukue private jet niondoke kwa aibu..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom