Raha ya kitambi uwe na vimiguu vyembamba


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,398
Likes
38,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,398 38,575 280
Bila kujalisha ni kitambi cha utapiamlo au kile cha bia na nyama choma, raha ya kitambi uwe na vimiguu vyembamba, piga kimini na kitop kama wewe ni mdada, au piga pensi kama wewe ni mkaka, ili mguu uonekane vyema.
 
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,064
Likes
15
Points
135
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,064 15 135
hahaha! ur so funny
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
17
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 17 135
Siyo mguu wa bia kwa mdada?Kwa mkaka mmmmmmm
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Buji bwana utanifukuzisha mwenzio kazi kwa kucheka.
Meneja wangu leo kapiga bonge la kimini, halafu ana zinga la mguu, kama bomba la antena
 
WA UKAYE

WA UKAYE

Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
38
Likes
3
Points
15
WA UKAYE

WA UKAYE

Member
Joined Sep 7, 2011
38 3 15
Miguu itaonekana kama vijiti vilivyozidiwa na mwili mkubwa
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Buji, hili fumbo lina maana gani?
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,216
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,216 1,915 280
Buji bwana utanifukuzisha mwenzio kazi kwa kucheka.<br />
Meneja wangu leo kapiga bonge la kimini, halafu ana zinga la mguu, kama bomba la antena
hahahahaa!
Kama papai limechomekwa kwenye vijiti vya mshikaki?
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Buji bwana utanifukuzisha mwenzio kazi kwa kucheka.
Meneja wangu leo kapiga bonge la kimini, halafu ana zinga la mguu, kama bomba la antena
I see,anatembelea toothpick?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,398
Likes
38,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,398 38,575 280
Poleni kwa kuwasababishia kicheko bila ya ridhaa yenu
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,524
Likes
3,950
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,524 3,950 280
Bila kujalisha ni kitambi cha utapiamlo au kile cha bia na nyama choma, raha ya kitambi uwe na vimiguu vyembamba, piga kimini na kitop kama wewe ni mdada, au piga pensi kama wewe ni mkaka, ili mguu uonekane vyema.
<br />
<br />
Mkuu hapo si utakuwa na shepu kama rungu?
 
G_crisis

G_crisis

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2011
Messages
726
Likes
75
Points
45
G_crisis

G_crisis

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2011
726 75 45
Halafu awe hana masaburi!!
 
D

Dr Kingu

Senior Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
155
Likes
0
Points
33
D

Dr Kingu

Senior Member
Joined Jun 13, 2011
155 0 33
Orange in match stick like in cushing syndrome
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,398
Likes
38,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,398 38,575 280
Halafu awe hana masaburi!!
<br />
<br />
umeona ehh.....
Halafu hao mabinti wanakuwaga watamu kinoma. Chunguza wengi wanaovunja ndoa za watu hawana ma bambataa makubwa
 
M

muhanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
873
Likes
14
Points
35
M

muhanga

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
873 14 35
Halafu awe hana masaburi!![/QUOTE]

uwiiii mbavu zangu! ni bora usiwe na masaburi maana ukiwa nayo utabinuka mbele na nyuma! halafu ukute na suruali au kaptura linajikunyata katikati ya miguu kwa wanaume, mh sipati picha! ila kitambi noma maana kuinama lazima upanue miguu kama twiga anapokunywa maji!!!
 
OMGHAKA

OMGHAKA

Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
99
Likes
2
Points
0
OMGHAKA

OMGHAKA

Member
Joined Aug 15, 2011
99 2 0
Buji na G_crisi nyie mwiso!!!!!!!!! kama mmechelewa kutembea!
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
tetetetetheetehhe mmenikumbusha mwl wangu wa michezo sekondari yy ilikuwa jezi ya arsenal juu bukta ya Man u na soksi za Liverpool halafu njumu adidas duuu ilikuwa balaa akiingia tu uwanjani wanafunzi xl nzimaa mbavu chalii akigusa mpira kama chuma aikikugonga dahh lazima ukande na maji ya moto tumbo kuubwa miguuu duh nyuzi viatu size11 ahaaaaaaaaaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,236,777
Members 475,220
Posts 29,268,100