Rafiki yangu kabaka! Anataka nimwepushe na miaka 30

Rafiki yangu kabaka! Anataka nimwepushe na miaka 30

That's Good mzee, U are a friend in Need aisee.. na Dawa ya hao sponsored Ni mashua tu, next time omba na wewe upige maana mpaka amenawa mbele yako kukuvulia chupi Ni simple tu..
Sema mwambie jamaa ajifunze kuzoza kikubwa
Jamaa kazidiwa point na malaya above 20 years old.
Mi ningemsoundisha kwa upole tu na kumtuliza wenge bila hata msaada wa mchizi huku nikimmegea facts tu.

Sasa sijaelewa jamaa kafeli wapi maana kama binti alikuwa na ujasiri wa kuja nyumbani kwake zaidi ya mara moja na kupokea zawadi ilihali wao sio kaka na dada pia alishamuelezea juu ya hisia zake za kumtaka kimapenzi huyo malaya angechomokea wapi hapo? Hapo angekula sound na ningemuahidi vinono zaidi maana ana njaa njaa lazma angeileta mwenyewe tu next time...Huwa wanarudigi wenyewe tu. Mademu wengi wa kibongo ambao tunawapata kwa ushawishi wanapendaga style ya kubakwa day 1.
 
Kwa story yako ilivyo basi mie ni mbakaji wa kimataifa maana siku ya kwanza inakuwaga hivyo kwa wote
 
Nmetoka home kwa jamaa kumsaidia maana issue aliyo nayo si mchezo.

Jamaa ana binti mmoja kamzimikia sana. Sana ile Mbaya. Sasa binti inaonekana kama hajakolea sana.ila akipewa zawadi huchukua. Alinunuliwa simu akachukua. Akanunulia porch akachukua. Akanunuliwa viatu akachukua.

Ila anamzungusha jamaa sana.naye hataki kutoa.anataka apokee tu.na kanuni ni kuwa ukila nawe unatakiwa uliwe hata angalau kidogo .

Ama sivyo hivyo vitu jamaa si angekuwa anamnunulia mama au dada yake? Bint akiambiwa naye aachie.... Anakuwa na stories nyingi.ila akiambiwa njoo home nina zawadi yako anaenda kuchukua anaishia sebuleni hataki ingia room.

Jamaa leo kaona hapana angalau naye hata achovye. Kamwita binti kaja...wamepiga piga stories kaomba issue. Bint analeta sounds...jamaa akamkamata vizuri akambana akamchapa nao.binti analia huku anapigwa mashine.

Wamemaliza binti anaambiwa akanawe hataki. Anataka aondoke na ushahidi. Jamaa akaanza ona msala sasa.bint anataka aondoke bila kunawa ili akaoneshe ushahidi polisi.na kasema atamfunga jamaa hatanii.

Ndo jamaa kufunga milango kumzuia binti asiondoke( kosa la pili la kuteka) akanipigia simu niende kwake. Nmeenda.

Nmemwimbisha sana binti maana ilibidi mimi sasa ndo nikae naye jamaa nimfungie room kwake ili nibaki mimi na binti.nmemsihi sana.sana...sana maana nliona jamaa 30 years behind the bar.jamaa mpaka amelia.

Bint akakubali nikamwomba kama amekubali akanawe nami nishuhudie( of course nlitania tu) akakubali kuwa nikaone. Basi ikabidi niende mnawisha kabisa....aiseee... Actually sikushika.alichuchumaa akanawa mwenyewe huku amenipa mgongo.

Baada ya hapo nikamwambia mimi ndo ntampeleka kwao. Ikabidi nimpeleke kwao akatulie maana alitoroka job aje achukue zawadi kwa jamaa kumbe jamaa naye alitaka apate zawadi toka kwa binti. Binti katumiwa 100,000 ya pole. Hajarudisha mpaka sasa maana yake yameisha.

Jamaa kanishukuru sana. A friend in need.... Bint anasema itabidi after 3 months nimpeleke akapime.kama kapata ngoma atakula na jamaa sahani moja. Mimi nmeamua kumwambia jama kesho wote watatu twende akapime tukate mzizi wa fitna. Ila binti amejariwa si haba. Vijana tuwe waangalifu.
[emoji38][emoji38][emoji38] ila bint amejaliwa au sio?
 
Ushahidi wa mazingira pamoja na charts walizofanya na huyo binti zingemtoa jamaa yako katika kesi ya ubakaji,unless huyo binti ni mwanafunzi au under 18
Kubaka ni kumuingilia mtu kinyume na matakwa yake.
Unajua hata mke/mme ukimuingilia kwa kulazimisha ni ubakaji?
 
Hio inaitwa kupita bila kupingwa 😂😂😂 hutokea mara chache sana esp ukipata demu ambaye amekolea na wewe zaidi yani. Kuna wale mademu wanakufa na kuoza ukimtongoza tu ni kama alisubiria mno ufanye kweli hao ndio wakija mageto hulegeza masharti kama cheni inavyodondoka chini.

Kwa mademu wa kibongo tunaowashawishi kuwa nao ilihali hawajakolea nasisi wana katabia kao ka kingese yani lazima alete ka utata flani hivi akifika gheto hata kama ulionesha kumtaka muwe wapenzi siku ya kwanza ili umle kiswaswadu chake lazima umtaiti umbake flani kisha katikati ya mchezo atakulegezea kiuno na kunyonga feni hadi mtapofika nchi ya asali na maziwa.

Usipombaka unaweza shangaa ndio ikawa tiketi ya ntolee maana wengi hukubali kuja gheto zile siku ambazo huwa miili yako iko juu kihisia esp. siku za heat zile mwili unawasha washa akili huzidiwa na hisia. Akija hii siku usipomla ujue akitoka hapo akili itamrudia kuwa alikuwa akafanye kosa kubwa sana hapo ndio anakata mguu na hatakaa harudi tena.😂😂😂
Ah ah unemaliza kiongozi...sasa huyu boya hadi ela kapigwa....
 
Hahahaha yaaani demu anatawaza na wewe upo Apo duh
 
Back
Top Bottom