Rafiki yangu kabaka! Anataka nimwepushe na miaka 30

Rafiki yangu kabaka! Anataka nimwepushe na miaka 30

Bado hata kama ni above 18 au siyo mwanafunzi. Kwa mujibu wa sheria ya makosa ya kujamiiana anaweza akaingia hatiani kwa ubakaji na hizo zawadi alizokuwa anampa zikatumika kama ulaghai wa kumtaka kingono.
Kuna sheria hata mke wako ukimlazimisha kufanya mapenzi kama alikuwa hataki kwa wakati huo anaweza akakushtaki na kesi ikasikilizwa vizuri tu kama ya ubakaJi

Hapo hakuna rape mkuu is very difficult to prove rape basing on circumstantial evidence
 
Nmetoka home kwa jamaa kumsaidia maana issue aliyo nayo si mchezo.

Jamaa ana binti mmoja kamzimikia sana. Sana ile Mbaya. Sasa binti inaonekana kama hajakolea sana.ila akipewa zawadi huchukua. Alinunuliwa simu akachukua. Akanunulia porch akachukua. Akanunuliwa viatu akachukua.

Ila anamzungusha jamaa sana.naye hataki kutoa.anataka apokee tu.na kanuni ni kuwa ukila nawe unatakiwa uliwe hata angalau kidogo .

Ama sivyo hivyo vitu jamaa si angekuwa anamnunulia mama au dada yake? Bint akiambiwa naye aachie.... Anakuwa na stories nyingi.ila akiambiwa njoo home nina zawadi yako anaenda kuchukua anaishia sebuleni hataki ingia room.

Jamaa leo kaona hapana angalau naye hata achovye. Kamwita binti kaja...wamepiga piga stories kaomba issue. Bint analeta sounds...jamaa akamkamata vizuri akambana akamchapa nao.binti analia huku anapigwa mashine.

Wamemaliza binti anaambiwa akanawe hataki. Anataka aondoke na ushahidi. Jamaa akaanza ona msala sasa.bint anataka aondoke bila kunawa ili akaoneshe ushahidi polisi.na kasema atamfunga jamaa hatanii.

Ndo jamaa kufunga milango kumzuia binti asiondoke( kosa la pili la kuteka) akanipigia simu niende kwake. Nmeenda.

Nmemwimbisha sana binti maana ilibidi mimi sasa ndo nikae naye jamaa nimfungie room kwake ili nibaki mimi na binti.nmemsihi sana.sana...sana maana nliona jamaa 30 years behind the bar.jamaa mpaka amelia.

Bint akakubali nikamwomba kama amekubali akanawe nami nishuhudie( of course nlitania tu) akakubali kuwa nikaone. Basi ikabidi niende mnawisha kabisa....aiseee... Actually sikushika.alichuchumaa akanawa mwenyewe huku amenipa mgongo.

Baada ya hapo nikamwambia mimi ndo ntampeleka kwao. Ikabidi nimpeleke kwao akatulie maana alitoroka job aje achukue zawadi kwa jamaa kumbe jamaa naye alitaka apate zawadi toka kwa binti. Binti katumiwa 100,000 ya pole. Hajarudisha mpaka sasa maana yake yameisha.

Jamaa kanishukuru sana. A friend in need.... Bint anasema itabidi after 3 months nimpeleke akapime.kama kapata ngoma atakula na jamaa sahani moja. Mimi nmeamua kumwambia jama kesho wote watatu twende akapime tukate mzizi wa fitna. Ila binti amejariwa si haba. Vijana tuwe waangalifu.
MKUU,
HUYO BINTI NI CHAMA GANI HUYO?
SIO MHUNI TU WA YUVIFISIEM HUYO ALIJIPANGA KUMWIBIA MWANA HELA KWELI HUYO?
 
Kama Ni under 18 hata ukimla kwa ridhaa yake hiyo ni kesi ya kubaka au kama ni mwanafunzi Anza kuaga masela mtaani maana umeshiriki kosa mkuu.. ila kama ni ni amekubuhu we temana nae hamna issue hapo maana hta kama ni HIV haikupat wewe

Alaf kma ni kamala kadogo katawasumbua sana maana nyie mmelegea baada ya muda Mjiandae kuletewa mimba feki mtoe na hela ya kulelea
 
Nmetoka home kwa jamaa kumsaidia maana issue aliyo nayo si mchezo.

Jamaa ana binti mmoja kamzimikia sana. Sana ile Mbaya. Sasa binti inaonekana kama hajakolea sana.ila akipewa zawadi huchukua. Alinunuliwa simu akachukua. Akanunulia porch akachukua. Akanunuliwa viatu akachukua.

Ila anamzungusha jamaa sana.naye hataki kutoa.anataka apokee tu.na kanuni ni kuwa ukila nawe unatakiwa uliwe hata angalau kidogo .

Ama sivyo hivyo vitu jamaa si angekuwa anamnunulia mama au dada yake? Bint akiambiwa naye aachie.... Anakuwa na stories nyingi.ila akiambiwa njoo home nina zawadi yako anaenda kuchukua anaishia sebuleni hataki ingia room.

Jamaa leo kaona hapana angalau naye hata achovye. Kamwita binti kaja...wamepiga piga stories kaomba issue. Bint analeta sounds...jamaa akamkamata vizuri akambana akamchapa nao.binti analia huku anapigwa mashine.

Wamemaliza binti anaambiwa akanawe hataki. Anataka aondoke na ushahidi. Jamaa akaanza ona msala sasa.bint anataka aondoke bila kunawa ili akaoneshe ushahidi polisi.na kasema atamfunga jamaa hatanii.

Ndo jamaa kufunga milango kumzuia binti asiondoke( kosa la pili la kuteka) akanipigia simu niende kwake. Nmeenda.

Nmemwimbisha sana binti maana ilibidi mimi sasa ndo nikae naye jamaa nimfungie room kwake ili nibaki mimi na binti.nmemsihi sana.sana...sana maana nliona jamaa 30 years behind the bar.jamaa mpaka amelia.

Bint akakubali nikamwomba kama amekubali akanawe nami nishuhudie( of course nlitania tu) akakubali kuwa nikaone. Basi ikabidi niende mnawisha kabisa....aiseee... Actually sikushika.alichuchumaa akanawa mwenyewe huku amenipa mgongo.

Baada ya hapo nikamwambia mimi ndo ntampeleka kwao. Ikabidi nimpeleke kwao akatulie maana alitoroka job aje achukue zawadi kwa jamaa kumbe jamaa naye alitaka apate zawadi toka kwa binti. Binti katumiwa 100,000 ya pole. Hajarudisha mpaka sasa maana yake yameisha.

Jamaa kanishukuru sana. A friend in need.... Bint anasema itabidi after 3 months nimpeleke akapime.kama kapata ngoma atakula na jamaa sahani moja. Mimi nmeamua kumwambia jama kesho wote watatu twende akapime tukate mzizi wa fitna. Ila binti amejariwa si haba. Vijana tuwe waangalifu.
Huyo binti ana umri gan kwan?
Kwann jamaa hakutumia condom?

Na ww ukaona ni vyema kuona makalio yake na unayasifia
Iwe funzo kwake anataka tu kupokea, Kwan hujui no free lunch
 
Nimekubaka ukipiga kelele sauti haijakusaidia kitu baada ya tukio unanitishia kwenda kunifunga maisha! Huo ujasiri unautoa wapi? Kwanza ningekuwa Mimi nigetafuta gari LA kwenda kutupa maiti siyo msaada was mawazo wa rafiki
 
JF ina wabakaji wa kumwaga. Tujifunze kuwasiliana kwa maneno, hapana au sitaki, ichukuliwe hivyo kuwa ni hapana na sitaki.
Kama ni zawadi, hamna aliyemshikia panga, katoa mwenyewe kwa utaishi wake, inakuwa aje unamkamata mwanamke na kumvua na kumwingilia kwa nguvu huku akilia?
 
Wakati wa kubaka huwezi vaa condom.



Huyo binti ana umri gan kwan?
Kwann jamaa hakutumia condom?

Na ww ukaona ni vyema kuona makalio yake na unayasifia
Iwe funzo kwake anataka tu kupokea, Kwan hujui no free lunch
 
That's Good mzee, U are a friend in Need aisee.. na Dawa ya hao sponsored Ni mashua tu, next time omba na wewe upige maana mpaka amenawa mbele yako kukuvulia chupi Ni simple tu..
Sema mwambie jamaa ajifunze kuzoza kikubwa
 
Kwangu, nyumbani kisha useme umebakwa? Labda kama ninepanga kwao, tofauti na hapo tumekubaliana. Halafu huyo ni malaya tu kama wengine. Binti anayeogopa kulalwa hawezi kuosha uchi mbele ya mwanaume mwingine
 
Aisee wamependeza sana...hasa huyo mwenye rangi nyekundu! Btw ajiandae na miaka thelathini.
 
Nmetoka home kwa jamaa kumsaidia maana issue aliyo nayo si mchezo.

Jamaa ana binti mmoja kamzimikia sana. Sana ile Mbaya. Sasa binti inaonekana kama hajakolea sana.ila akipewa zawadi huchukua. Alinunuliwa simu akachukua. Akanunulia porch akachukua. Akanunuliwa viatu akachukua.

Ila anamzungusha jamaa sana.naye hataki kutoa.anataka apokee tu.na kanuni ni kuwa ukila nawe unatakiwa uliwe hata angalau kidogo .

Ama sivyo hivyo vitu jamaa si angekuwa anamnunulia mama au dada yake? Bint akiambiwa naye aachie.... Anakuwa na stories nyingi.ila akiambiwa njoo home nina zawadi yako anaenda kuchukua anaishia sebuleni hataki ingia room.

Jamaa leo kaona hapana angalau naye hata achovye. Kamwita binti kaja...wamepiga piga stories kaomba issue. Bint analeta sounds...jamaa akamkamata vizuri akambana akamchapa nao.binti analia huku anapigwa mashine.

Wamemaliza binti anaambiwa akanawe hataki. Anataka aondoke na ushahidi. Jamaa akaanza ona msala sasa.bint anataka aondoke bila kunawa ili akaoneshe ushahidi polisi.na kasema atamfunga jamaa hatanii.

Ndo jamaa kufunga milango kumzuia binti asiondoke( kosa la pili la kuteka) akanipigia simu niende kwake. Nmeenda.

Nmemwimbisha sana binti maana ilibidi mimi sasa ndo nikae naye jamaa nimfungie room kwake ili nibaki mimi na binti.nmemsihi sana.sana...sana maana nliona jamaa 30 years behind the bar.jamaa mpaka amelia.

Bint akakubali nikamwomba kama amekubali akanawe nami nishuhudie( of course nlitania tu) akakubali kuwa nikaone. Basi ikabidi niende mnawisha kabisa....aiseee... Actually sikushika.alichuchumaa akanawa mwenyewe huku amenipa mgongo.

Baada ya hapo nikamwambia mimi ndo ntampeleka kwao. Ikabidi nimpeleke kwao akatulie maana alitoroka job aje achukue zawadi kwa jamaa kumbe jamaa naye alitaka apate zawadi toka kwa binti. Binti katumiwa 100,000 ya pole. Hajarudisha mpaka sasa maana yake yameisha.

Jamaa kanishukuru sana. A friend in need.... Bint anasema itabidi after 3 months nimpeleke akapime.kama kapata ngoma atakula na jamaa sahani moja. Mimi nmeamua kumwambia jama kesho wote watatu twende akapime tukate mzizi wa fitna. Ila binti amejariwa si haba. Vijana tuwe waangalifu.
Katika hekeheka zote ,mkuu hujala tunda kimasihara?
 
Naweza kumbakia mtu mzima chumbani kwangu??
Hapo chacha...binafsi mpaka mtu anakubali kwa ridhaa yake kuja ghetto kwako na sio mara moja bila kushurutishwa kibabe huyo tayari ni mpenzi wako.

Hivyo lolote la kutokea huko faragha litaangaliwa katika macho ya kimapenzi impliedly ikiwemo kuingiliwa kimwili hata kama ni kinguvu ukisema umebakwa ilihali ulienda kwa hiari yako na huwa unapokea zawadi za mwanaume huyo hata hakimu atakuona chizi.
 
Dem akikukubali bila kukukataa kibongo ujue umenunua malaya
Hio inaitwa kupita bila kupingwa 😂😂😂 hutokea mara chache sana esp ukipata demu ambaye amekolea na wewe zaidi yani. Kuna wale mademu wanakufa na kuoza ukimtongoza tu ni kama alisubiria mno ufanye kweli hao ndio wakija mageto hulegeza masharti kama cheni inavyodondoka chini.

Kwa mademu wa kibongo tunaowashawishi kuwa nao ilihali hawajakolea nasisi wana katabia kao ka kingese yani lazima alete ka utata flani hivi akifika gheto hata kama ulionesha kumtaka muwe wapenzi siku ya kwanza ili umle kiswaswadu chake lazima umtaiti umbake flani kisha katikati ya mchezo atakulegezea kiuno na kunyonga feni hadi mtapofika nchi ya asali na maziwa.

Usipombaka unaweza shangaa ndio ikawa tiketi ya ntolee maana wengi hukubali kuja gheto zile siku ambazo huwa miili yako iko juu kihisia esp. siku za heat zile mwili unawasha washa akili huzidiwa na hisia. Akija hii siku usipomla ujue akitoka hapo akili itamrudia kuwa alikuwa akafanye kosa kubwa sana hapo ndio anakata mguu na hatakaa harudi tena.😂😂😂
 
Back
Top Bottom