Rafiki wa kuchat


Kontelo

Kontelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
543
Likes
25
Points
35
Kontelo

Kontelo

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
543 25 35
Habari wapendwa, mi ni kijana wa kiume na nina umri wa miaka 29 na ni mwajiriwa wa taaisisi isiyo ya kiserikali, shuuli zangu nafanyia Dar es salaam na Arusha. Sina mke, sina mchumba, na sina mtoto!
Natafuta rafiki wa KIKE wa kuchat nae, alie tayari aniPM nitampatia mawasiliano yangu! Asanteni sana.
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,782
Likes
16,533
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,782 16,533 280
Ngoja nije huko pm
 
RSR

RSR

Member
Joined
Dec 9, 2013
Messages
88
Likes
0
Points
0
RSR

RSR

Member
Joined Dec 9, 2013
88 0 0
Habari wapendwa, mi ni kijana wa kiume na nina umri wa miaka 29 na ni mwajiriwa wa taaisisi isiyo ya kiserikali, shuuli zangu nafanyia Dar es salaam na Arusha. Sina mke, sina mchumba, na sina mtoto!
Natafuta rafiki wa KIKE wa kuchat nae, alie tayari aniPM nitampatia mawasiliano yangu! Asanteni sana.
Kuwa muwaz kijana Sema unataka mchumba
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Likes
302
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 302 180
Habari wapendwa, mi ni kijana wa kiume na nina umri wa miaka 29 na ni mwajiriwa wa taaisisi isiyo ya kiserikali, shuuli zangu nafanyia Dar es salaam na Arusha. Sina mke, sina mchumba, na sina mtoto!
Natafuta rafiki wa KIKE wa kuchat nae, alie tayari aniPM nitampatia mawasiliano yangu! Asanteni sana.
Miaka 29 huna mke, mtoto, wala mchumba??? Duh!!
 

Forum statistics

Threads 1,263,021
Members 485,781
Posts 30,139,145