Rafiki alieleta zegwee maskani!

Hivi meme ndo mimi!?
Kuna dem nae huandika hivi.

Kwahiyo huko ulikosoma western culture ndo ulifundishwa ukichanganya kingereza, kiswahili sanifu na cha kihuni ndo habari inafurahisha na kueleweka?

Sokapo apa mwaisa.
 
Hivi meme ndo mimi!?
Kuna dem nae huandika hivi.

Kwahiyo huko ulikosoma western culture ndo ulifundishwa ukichanganya kingereza, kiswahili sanifu na cha kihuni ndo habari inafurahisha na kueleweka?

Sokapo apa mwaisa.
Nashukuru mkuu kwa maoni [emoji1421]
 
Umeandika Nini?
Truly we deserve to be 5th country kutumia mjani
Can’t break the cycle if you’re part of it. Have to be irrational and extricate yourself from everything and be a contained system that bucks the trend, then locate an opposite sex outlier that does the same.

The masses are doomed. You don’t have to follow their fate.
 
Jaribu kuandika vizuri, ukiandika vizuri kwa maneno yanayosomeka vyema inakuwa rahisi kueleweka,mtu akisoma ulichoandika ataelewa ila utampa tabu kidogo.
 
Nilichoelewa ni kwamba ..... Ulipata msiba na Mungu akasaidia mazishi yakaenda sawa

Pole kwa msiba
 
...Haileweki!...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…