Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Radio Tumaini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Dec 12, 2009.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Kiukweli binafsi napenda kusikiliza hii radio ila ubora wake hovyo. Iko mono sana na frequence zake hazipatikani vizuri. Mbona Praise power, Wapo fm n.k zinasikika vizuri? Tumaini ni redio kubwa sana. Naomba tu huu ujumbe uwafikie. Radio Tumaini haina quality!
     
  2. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2009
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,583
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Huwa wanaomba wasikilizaji wawape 'feedback'. Lakini kusema tu haina 'quality' haisaidii kitu. In fact, unaweza kusema karibu radio zote hapa Tz hazina quality. Kitu ambacho kingesaidia ni wewe kusema programmes ambazo unaona hazina quality na pia kuona kama haitimzi objective zake.
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    nadhani hujanipata ndugu. Sina ugomvi na vipindi bali output in terms of sound quality. Nikasema wako mono sana haina stereo hii radio. Pia haipatikani kwa ufasaha. Kifupi tunahitaji 'mchicha' wakati wa kusikiliza
     
  4. M

    Magezi JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,768
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    hivi radio tumaini ni tofauti na radio maria?
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    bila shaka kuna tofauti
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ndio Magezi...ni tofauti!

    Tumaini inapatikana na kurushwa tokea Dar , may be inakamata na mikoa ya jirani na hapo.

    Lakini redio Maria inarusha matangazo toka Songea, na ina vituo karibia nchi nzima na hivyo kupatikana kwa ubora wa juu, na ni redio Kongwe kabisa ya Wakatoliki.
     
Loading...