Radio, radio, radio, huduma na biashara.

Radio, radio, radio, huduma na biashara.

Radio Producer

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2011
Posts
728
Reaction score
322
Habari yako msomaji.
Home Radio Ministry inakuletea huduma zifuatazo:-
1. Tunasaidia radio mpya zinazoanzishwa kwa kuandaa vipindi vya nguvu, programming ya wafanyakazi kupewa mafunzo.
2. Tunaandaa schedule ikiwa na vipindi kamili pia tunaadaa program proposal zake.
3. Tunaadaa vipindi, matangazo ya biashara, jingles nk.
5. Tunatoa mafunzo ya kutumia software za radio kama, Google Radio automation system, Tune tracker Radio automation, Virtual DJ, BPM Studio, Adobe audition kwa ajili ya production, nk.
6. Tunafanya kazi zote za radio production.
7. Tunatoa mbinu za ubunifu katika kuingiza kipato cha radio yako.

Ni kwa radio yoyote iwe ya kidini au kawaida. Wasiliana nasi: radioproducer@rediff.com

Download huu mfano wa schedule tunazotengeneza: Usiutumie kwa radio yako una hati milikiView attachment 31883
 
Habari yako msomaji.
Home Radio Ministry inakuletea huduma zifuatazo:-
1. Tunasaidia radio mpya zinazoanzishwa kwa kuandaa vipindi vya nguvu, programming ya wafanyakazi kupewa mafunzo.
2. Tunaandaa schedule ikiwa na vipindi kamili pia tunaadaa program proposal zake.
3. Tunaadaa vipindi, matangazo ya biashara, jingles nk.
5. Tunatoa mafunzo ya kutumia software za radio kama, Google Radio automation system, Tune tracker Radio automation, Virtual DJ, BPM Studio, Adobe audition kwa ajili ya production, nk.
6. Tunafanya kazi zote za radio production.
7. Tunatoa mbinu za ubunifu katika kuingiza kipato cha radio yako.

Ni kwa radio yoyote iwe ya kidini au kawaida. Wasiliana nasi: radioproducer@rediff.com

Download huu mfano wa schedule tunazotengeneza: Usiutumie kwa radio yako una hati milikiView attachment 31883

Samahani mkuu, unauza hiyo schedule au unaweza kuandalia nyingine? Je, hivyo vipindi nani ataviongoza au utatoa mafunzo kabla?
Asante.
 
Samahani mkuu, unauza hiyo schedule au unaweza kuandalia nyingine? Je, hivyo vipindi nani ataviongoza au utatoa mafunzo kabla?
Asante.
Kama unahitaji ntunawasiliana utapewa fomu ya kujaza ili kuonesha ni radio aina gani unayotaka kuanzisha na malengo yako halisi ninini, pia utaulizwa walengwa hususani wa radio unayoanzisha, lengo la kuanzisha radio na mtindo unaopenda radio iutumie.

Kuhusu vipindi tutatoa mafunzo kwa muda mfupi jinsi ya maproducer kuandaa hivyo vipindi na pia kuna mwongozo kwa kila kipindi ambao huambatanishwa na schedule (program proposal) ukitaka hata demo ya kila kipindi inaweza kuandaliwa licha kwamba price itapanda kidogo!
Asante.
 
Habari yako msomaji.
Home Radio Ministry inakuletea huduma zifuatazo:-
1. Tunasaidia radio mpya zinazoanzishwa kwa kuandaa vipindi vya nguvu, programming ya wafanyakazi kupewa mafunzo.
2. Tunaandaa schedule ikiwa na vipindi kamili pia tunaadaa program proposal zake.
3. Tunaadaa vipindi, matangazo ya biashara, jingles nk.
5. Tunatoa mafunzo ya kutumia software za radio kama, Google Radio automation system, Tune tracker Radio automation, Virtual DJ, BPM Studio, Adobe audition kwa ajili ya production, nk.
6. Tunafanya kazi zote za radio production.
7. Tunatoa mbinu za ubunifu katika kuingiza kipato cha radio yako.

Ni kwa radio yoyote iwe ya kidini au kawaida. Wasiliana nasi: radioproducer@rediff.com

Download huu mfano wa schedule tunazotengeneza: Usiutumie kwa radio yako una hati milikiView attachment 31883
Mkuu kuna radio zinaanzishwa hapa Dodoma mbili, nitafanya checking na wahusika then nitakuapa mawasiliano unaweza ukawasaidia!
 
Back
Top Bottom