Radio One nayo yachezesha kamari

Radio One nayo yachezesha kamari

Mchongo pesa

Yaani nikisikia tu hivyo najua hata mshindi nae ni wa mchongo, sijui nyie wenzangu

Mshindo milionea nako nikisikia nawaza kule mbaliiiii au basii😂
 
Nilijua tu lazima kila redio itakuja kuiga,maana kwenye redio zetu kila kitu wanaigana sahv karibia redio zote zinafanana vipindi

Seeikali haiwez kuzuia kwasababu inapata asilimia 20 kwa kila pesa inayotoka,kumbuka serikali yetu ina zero brain wengi hawajui kubuni mapato ya serikali kwahyo wanapopata gap za kupata hela kama hz hawawez kuziacha

Bado TBC Taifa na TBC FM
 
Back
Top Bottom