Rachel Dangwa ni supu ya nguru

Hivi ni mtanzania huyu dada? Mbona kiswahili chake hakijanyooka na ana struggle kutamka hata majina rahisi kama Nchimbi? Halafu kwenye kuandika nako ni mtihani itakuwa kweli kasoma hizi kayumba zetu mpaka la saba? Maana najua watu wa la saba tunaandika sentence zinaeleweka vizuri, ila huyu kuna ka utata.
 
Soma jina lake utaelewa jambo anaitwa nani?
 
Hahaha inzi wakamjalia
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…