R.I.P Maligo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

R.I.P Maligo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Aug 23, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,220
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Kwa wale waliomfaham mpiganaji, mwanaharakati, mwanayanga na mfanyakazi wa chuo kikuu udsm ndugu costantine maligo, aliaga dunia siku ya jmosi kutokana na shinikizo la damu. Tulimuaga rasmi pale nkrumah hall leo na msiba kupelekwa kwao musoma. Chuo kikuu tumempoteza mpiganaji na mtetezi, mwakilishi wa wafanyakazi na mwenyekiti wa THTU tawi la UDSM. Bwana alitoa na Bwana ametwaa. Jina la Bwana lihimidiwe
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,303
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    RIP Maligo!
     
  3. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2010
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    RIP Maligo
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,773
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Pumzika kwa amani
     
  5. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 970
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 60
    R.i.p
     
  6. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    RIP Maligo
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,502
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Kingi, hivi huyu jamaa alisomea Arusha Tech College miaka ya 80 mwishoni?

    Kuna jamaa aliniacha pale na alikuwa na jina kama hilo na sina habari zake zaidi.

    Nakumbuka tu kuwa alikuwa akisomea Electrical Engineering na ni mtu wa Musoma.

    Hata akiwa pale TCA, alikuwa ni moja ya viongozi (waziri) wa misosi. Wakati wake kama sikosei kulizuka mgomo na ilikuwa kasheshe maana Mzee Isa Mushi wakati huo ni Mkuu wa Chuo kabla hajahamishiwa wizarani, alihaha na kuanza kutoa vitisho vikali ambavyo vilikuwa havimtishi kabisa Maligo.

    Awe asiwe, Mungu ampumuzishe na kuwafariji ndugu na jamaaa...... Amen.
     
  8. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    RIP maligo, Wanamichezo tutakukumbuka
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,498
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    pumzika mpiganaji wangu Maligo
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,220
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    ndio yeye mkuu. Wasifu wake ulisema alisoma moshi tech na arusha pia
     
  11. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Inna lillahi wainna ilayhi raajiuun!
     
  12. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bwana Ametwaa, Apumnzike wa Amani
     
  13. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 24,552
    Likes Received: 18,233
    Trophy Points: 280
    Rip maligo!
     
  14. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 911
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Pumzika kwa amani Maligo. Tutakukumbuka daima.
     
  15. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,819
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    upumzike kwa amani mura wetho.
     
  16. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,753
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    RIP Maligo,poleni familia,poleni wana-Yanga na wana-UDSM...
     
  17. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,012
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Apumzike kwa amani
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,469
    Likes Received: 4,128
    Trophy Points: 280
    Amina!
     
  19. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,317
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    RIP Mpiganaji
     
  20. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 344
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    R.I.P Maligo
    Mungu awape moyo wa subira ndugu na jamaa zake kipindii hiki cha majonzi.
     
Loading...