Quality Centre: Largest Air Conditioned Shopping Mall in East & Central Africa

Quality Centre: Largest Air Conditioned Shopping Mall in East & Central Africa

  • Thread starter Thread starter MegaPyne
  • Start date Start date
Mie nimeingia. Ni nzuri mno, lakini kiuwekezaji haikutakiwa kuwa pale. Watu watu wataenda pale kuuza sura na utalii, sio shopping. Income patern ya eneo ni muhimu, na ili ilipe vema idadi ya wanunuzi lazima iwe kubwa. Sina takwimu lakini mlima city ilianza kuuza tangu siku ya kwanza. Quality bado kunasuasua.
 
it seems unaifahamu sana hii mall ya manji.umemsaidia bw. manji kutangaza mall yake kwa wale ambao walikuwa hawaijui. tuma maombi ya kupewa kibarua ndugu yangu, utafanikiwa.
ninaifahamu hii mall kwasababu mimi ni mfanyabiashara ambae ninamiliki duka ndani ya hio mall ninalolilipa zaidi ya milioni 5 kwa mwezi
 
Mie nimeingia. Ni nzuri mno, lakini kiuwekezaji haikutakiwa kuwa pale. Watu watu wataenda pale kuuza sura na utalii, sio shopping. Income patern ya eneo ni muhimu, na ili ilipe vema idadi ya wanunuzi lazima iwe kubwa. Sina takwimu lakini mlima city ilianza kuuza tangu siku ya kwanza. Quality bado kunasuasua.
I'll tell you something, i have the shop there and i'll make money there. i have a shop at shoppers but most of my clients are from that side, mikocheni, masaki, msasani, kawe na wote walioko sehemu ile. but when i opened here client ni wengi na ni wa sehemu tofauti. kilicho nivutia ni sehemu iliojengwa. tangu nifungue duka pale sahivi ni mwezi wa tatu and sales are good i hope after the official opening sales will increase. ila one problem they were late on advertising the mall, mlimani ilikuwa inajulikana hata bado ujenzi hujaanza kwahiyo first day sales were good coz already known. But this mall ukiwaambia nimefungua duka quality centre kila moja anafikiria ni quality plaza.
 
Nasikia kuna Uchumi supermarket ya kenya hapo ,je ni kweli kwa maana sijasikia wakijitangaza,nikija Dar nitafika pande hiyo
 
ninaifahamu hii mall kwasababu mimi ni mfanyabiashara ambae ninamiliki duka ndani ya hio mall ninalolilipa zaidi ya milioni 5 kwa mwezi

acha uongo wewe ?5m kwa biashara gani mnayofanya pale Quality centre...wanapangisha 1 square metre kwa usd 35 ..wewe una duka la ukubwa kiasi gani kuwezakulipa 5m? hebu muwe wakweli bana
 
I'll tell you something, i have the shop there and i'll make money there. i have a shop at shoppers but most of my clients are from that side, mikocheni, masaki, msasani, kawe na wote walioko sehemu ile. but when i opened here client ni wengi na ni wa sehemu tofauti. kilicho nivutia ni sehemu iliojengwa. tangu nifungue duka pale sahivi ni mwezi wa tatu and sales are good i hope after the official opening sales will increase. ila one problem they were late on advertising the mall, mlimani ilikuwa inajulikana hata bado ujenzi hujaanza kwahiyo first day sales were good coz already known. But this mall ukiwaambia nimefungua duka quality centre kila moja anafikiria ni quality plaza.
Jambo. Unakumbuka hii?
 
Naona maduka kibao yamefungwa mule, hadi Cinema.
 
Temeke haifai kwa Uwekezaji kama ule watu wa kule purchasing power ni ndogo sana
 
Back
Top Bottom