Q Beans: Maharage yaliyochemshwa mlangoni kwako

Q Beans: Maharage yaliyochemshwa mlangoni kwako

Usumbufu wa kupika maharage, kutumia muda na nishati nyingi ya gesi/mkaa mwisho Leo. Order maharage ya Q BEANS yaliyochemshwa bila chumvi wala mafuta teyari kupikwa kwa pishi lako utakalo bei nafuu mlangoni kwako.

700gram kwa Tsh 2000/- tu free delivery. Na kwa wajasiriamali wa migahawa na mama ntilie zipo packages za 3kg, 5kg na 8kg.

Q Beans yameandaliwa kwenye mazingira masafi na kudhibitishwa na TFDA.
View attachment 1401789

Sent using Jamii Forums mobile app
Hawa wamejaribu maharage ya Q Beans yaliyochemshwa na kufurahia huduma zetu, zamu yako Sasa. Tupigie tukuletee mlangoni kwako.
Screenshot_20200331-152647~2.jpeg
Screenshot_20200331-152618.jpeg
Screenshot_20200331-090833.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu usipaniki, kama umefanya biashara yoyote ya chakula kwa kufuata utaratibu wote au uliza yoyote anaefanya, ni lazima TFDA utapitia. Ukizoea biashara ya kona kona hutajua hili mpaka wagonge mlangoni kwako au mteja alalamike kwao.
Swali nikuulize, nikuletea boko ukifungua package yetu ukakuta mende ndani, ni mamlaka gani itakusaidia vizuri na mhisika wa hilo?

Sent using Jamii Forums mobile app
sasa hivi ni TMDA wanadeal na Madawa tu
vyakula wamehamishia TBS kama sijakosea,
ukianzia SiDo inakua rahisi zaidi.

kesho niletee package moja Pale @Pm Fashion duka La nguo kimara Mwisho opposite na TPB
 
Usumbufu wa kupika maharage, kutumia muda na nishati nyingi ya gesi/mkaa mwisho Leo. Order maharage ya Q BEANS yaliyochemshwa bila chumvi wala mafuta teyari kupikwa kwa pishi lako utakalo bei nafuu mlangoni kwako.

700gram kwa Tsh 2000/- tu free delivery. Na kwa wajasiriamali wa migahawa na mama ntilie zipo packages za 3kg, 5kg na 8kg.

Q Beans yameandaliwa kwenye mazingira masafi na kudhibitishwa na TFDA.
View attachment 1401789

Sent using Jamii Forums mobile app
Safi sana. Kuna mmoja ananiuziaga makande ambayo hayajaungwa huku Posta,naenda kuunga mwenyewe home
 
Watu wa ajabu sana, anatoa order na direction ya wapi aletewe, ukimfikishia anakana sio yeye alieagiza au mtoto kakosea. Ndio maana polisi, fire na ambulance hawachukulii calls za wabongo serious sababu uhuni mwingi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Weekend ya kufanya usafi na kupumzika, kwa wale wanataka kula maharage weekend hii, order maharage yaliyochemshwa teyari ya Q Beans na kukufanyia delivery mpaka kwako.
Wafanyabiashara wa chakula tumesikia, zile ndoo za 10kg badala ya 8kg zipo Sasa, Q Beans Ni yenu.
IMG-20200325-WA0001.jpeg
IMG-20200325-WA0002.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Watu wa ajabu sana, anatoa order na direction ya wapi aletewe, ukimfikishia anakana sio yeye alieagiza au mtoto kakosea. Ndio maana polisi, fire na ambulance hawachukulii calls za wabongo serious sababu uhuni mwingi.

Sent using Jamii Forums mobile app
ulikuja kuandika mpaka huku?!
Nadhani ungesubiri kusikia upande wa pili kabla ya kuandika hii comment.
 
Sio wewe yupo aliyesema hakuagiza Ni mtoto alikosea akichezea simu Alitoa order kwa whatsp. Atakuwa anajijua humu

Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa hilo swala la kukosea mtoto si tulilimaliza juzi juzi na yule dada alieleta hayo maharage? Mtoto alikosea ila order yangu ya leo jioni niletee sio mtoto kakosea. Hapa hapa Kawe mlipoleta juzi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Usisubiri uumwe ndio ule maharage,
Hutawala kiwango cha sukari mwilini
Maharage yana nyuzi nyuzi ambazo hupunguza kiwango cha metaboli cha wanga (carbohydrates) mwilini. Kwa kufanya hivi huwezesha kutawala kuongezeka kwa kiwango cha sukari hasa baada ya kula chakula. Maharage pia yana protini ambayo husaidia kupunguza kiwango cha sukari mwilini.
Agiza maharage ya Q Beans yaliyochemshwa teyari upunguze kiwango cha Sukari mikono. Whatssap 0658090366 Sasa tukuletee popote ulipo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa wale wakristu, wiki hii kuna ijumaa kuu ambayo huruhusiwi kula nyama. Q Beans tunakuletea mpaka mlangoni kwako maharage yaliyochemshwa yakalainika vizuri. Toa order yako sasa kwa kupiga simu au whatssap message 0658090366
Kumbuka package moja ya 700gm Ni shilingi 2000/- tu.
Tupe order tukulishe Ijumaa kuu hii
IMG_20200407_085020_838.jpeg
IMG_20200407_085020_841.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Baada ya miezi miwili kila mtu atakuwa anauza maharage ya kaliba ya Q beanz
Mbona hii biashara iko kitambo tu, labda Dar ndio mpya, lakini Mwanza iko muda tu, wanapima kikombe kuanzia sh 500
 
Back
Top Bottom