Nyeto ni mbaya!!
Nyeto ina madhara.
Jitafakari kisha chukua atua.
Za kuambiwa changanya na zako.
Nyeto ni usenge.
Yani kama ni mwanaume unakuwa unajigonga mwenyewe na kujilidhisha mwenyewe.
******** ,me naongea hivi madhara yake nayajua ,
Ata humu madhara wanayajua ndo maana wakimaliza kusimulia wanakimbilia kusema mimi nimehacha.
Endelea kupiga nyeto mgongewe mademu zenu *****! .
Kama umeathirika na nyeto zingatia haya.
1.KULA VIZURI,
2. KULA MATUNDA SANA.
3. KUNYWA MAJI YA KUTOSHA KULINGANA NA UZITO WAKO.
4, FANYA MAZOEZI.
5, PATA MDA WA KUPUMZIKA.
6 , HACHA NYETO.
Narudia , HACHA NYETO, Fanya mazoezi
Nb:: Hakuna dawa ya kuongeza nguvu za kiume ,
Utaibiwa Pesa yako tu.
zingatia hayo hapo
juu utachelewa kuona matokeo but ukiwa
Mvumilivu utarudi kwenye hali ya uanaume
wako kama zamani.
Mtanishambulia lakini huu ndio ukweli[emoji419][emoji375]