PUNGUZENI POMBE JAMANI


Black fire

Black fire

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2014
Messages
745
Likes
1,171
Points
180
Black fire

Black fire

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2014
745 1,171 180
Kuna jirani yangu amerudi amelewa sasa nachungulia naona anagonga mlango wake karibu masaa mawili hivi wakati hapa anaishi peke yake, kwa kuwa sipendagi ujinga nimetoka na kumwambia mwenyewe hayupo kasafiri ,kisha akajiondokea zake

Punguzeni jamani
 

Forum statistics

Threads 1,273,057
Members 490,259
Posts 30,469,138