BAGAH JF-Expert Member Joined Jan 17, 2012 Posts 4,523 Reaction score 1,060 Mar 31, 2012 #1 Huu ndo mfano wa public toilet inayotarajiwa kutumika soon!...sijui itaanzia wapi!...nomaaa! Attachments IMG-20120331-WA0000.jpg 13.5 KB · Views: 71
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Mar 31, 2012 #2 Hahahaaaaaa dogo hii mupya aiseeee dah
Cantalisia JF-Expert Member Joined Sep 26, 2011 Posts 5,221 Reaction score 2,930 Mar 31, 2012 #3 Jaman asa hapo hadharani mtu atakataje gogo!!!! Hata iwe bure sidhan km itapata watuamiaji labda usiku!
Jaman asa hapo hadharani mtu atakataje gogo!!!! Hata iwe bure sidhan km itapata watuamiaji labda usiku!
gambachovu JF-Expert Member Joined Dec 29, 2011 Posts 1,854 Reaction score 293 Mar 31, 2012 #4 Canta hiyo public toilet itakuwa na foleni mi nakwambia! Sema wenye maumbo manene ndiyo watachekesha watu! Ila... Nani atamonita uwepo "toilet papers,tissues na maji ya kujisuuza matundu yetu na sabuni"??
Canta hiyo public toilet itakuwa na foleni mi nakwambia! Sema wenye maumbo manene ndiyo watachekesha watu! Ila... Nani atamonita uwepo "toilet papers,tissues na maji ya kujisuuza matundu yetu na sabuni"??
BAGAH JF-Expert Member Joined Jan 17, 2012 Posts 4,523 Reaction score 1,060 Mar 31, 2012 Thread starter #5 Cantalisia said: Jaman asa hapo hadharani mtu atakataje gogo!!!! Hata iwe bure sidhan km itapata watuamiaji labda usiku! Click to expand... huoni mwenzio uyo hapo anajisogeza taratiib!...kama ATM vile...
Cantalisia said: Jaman asa hapo hadharani mtu atakataje gogo!!!! Hata iwe bure sidhan km itapata watuamiaji labda usiku! Click to expand... huoni mwenzio uyo hapo anajisogeza taratiib!...kama ATM vile...
Mtalingolo JF-Expert Member Joined Aug 4, 2011 Posts 2,181 Reaction score 410 Mar 31, 2012 #6 Sawa bro sina chakusema juu yahilo jambo...
Tresor Mandala JF-Expert Member Joined Aug 20, 2010 Posts 47,449 Reaction score 101,318 Mar 31, 2012 #7 kinalipiwa Tsh ngapi?
Husninyo Platinum Member Joined Oct 24, 2010 Posts 24,342 Reaction score 10,686 Mar 31, 2012 #8 Bora watuletee vyoo vya kujisaidia huku unatembea.
gambachovu JF-Expert Member Joined Dec 29, 2011 Posts 1,854 Reaction score 293 Mar 31, 2012 #9 Husninyo said: Bora watuletee vyoo vya kujisaidia huku unatembea. Click to expand... Haja kubwa itakuwaje? Si wajua ile inataka utulivu?
Husninyo said: Bora watuletee vyoo vya kujisaidia huku unatembea. Click to expand... Haja kubwa itakuwaje? Si wajua ile inataka utulivu?
Egwugu JF-Expert Member Joined Mar 16, 2011 Posts 17,558 Reaction score 8,556 Mar 31, 2012 #10 Management zero
Husninyo Platinum Member Joined Oct 24, 2010 Posts 24,342 Reaction score 10,686 Mar 31, 2012 #11 gambachovu said: Haja kubwa itakuwaje? Si wajua ile inataka utulivu? Click to expand... hahahahaha! Humo humo huku unatembea. Vyoo viwe na chemicals za kuondoa harufu.
gambachovu said: Haja kubwa itakuwaje? Si wajua ile inataka utulivu? Click to expand... hahahahaha! Humo humo huku unatembea. Vyoo viwe na chemicals za kuondoa harufu.
WaliNazi JF-Expert Member Joined Mar 7, 2012 Posts 851 Reaction score 96 Apr 1, 2012 #12 ....niliikuta fesibuku hii...!!
Adrian Stepp R I P Joined Jul 1, 2011 Posts 2,764 Reaction score 2,609 Apr 1, 2012 #13 FF ataachia makimba hapo!! hana haya mwanamke yule ! bora wamempa ban!
BAGAH JF-Expert Member Joined Jan 17, 2012 Posts 4,523 Reaction score 1,060 Apr 1, 2012 Thread starter #14 WaliNazi said: ....niliikuta fesibuku hii...!! Click to expand... ahaaa.!..kumbe ww ndo nanihii... wali nazi!
WaliNazi said: ....niliikuta fesibuku hii...!! Click to expand... ahaaa.!..kumbe ww ndo nanihii... wali nazi!
BAGAH JF-Expert Member Joined Jan 17, 2012 Posts 4,523 Reaction score 1,060 Apr 1, 2012 Thread starter #15 Tbag Hatari said: FF ataachia makimba hapo!! hana haya mwanamke yule ! bora wamempa ban! Click to expand... naamini unamaanisha!...TEHEE!..
Tbag Hatari said: FF ataachia makimba hapo!! hana haya mwanamke yule ! bora wamempa ban! Click to expand... naamini unamaanisha!...TEHEE!..
gambachovu JF-Expert Member Joined Dec 29, 2011 Posts 1,854 Reaction score 293 Apr 1, 2012 #16 Husninyo said: hahahahaha! Humo humo huku unatembea. Vyoo viwe na chemicals za kuondoa harufu. Click to expand... Husninyo wacha bana! Vikija hivyo mi ntaongoza maandamano ya kuvinga,na nitakuwa tayari kupogwa virungu siku hiyo..
Husninyo said: hahahahaha! Humo humo huku unatembea. Vyoo viwe na chemicals za kuondoa harufu. Click to expand... Husninyo wacha bana! Vikija hivyo mi ntaongoza maandamano ya kuvinga,na nitakuwa tayari kupogwa virungu siku hiyo..