Dudu baya Vita dhidi ya ushoga mwisho wake ni kupotea kwenye uso wa dunia.

Dudu baya Vita dhidi ya ushoga mwisho wake ni kupotea kwenye uso wa dunia.

Burn the bridge _Tz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2021
Posts
2,320
Reaction score
6,868
Kwanza niseme tu mimi siungi mkono ushoga lakini pia namuomba sana Mungu aniepushe mimi na kizazi changu kwenye hali yoyote inayohusu LBGTQ

Watu wanaopromote ushoga ndio wetu ambao wanaongoza uchumi wa dunia, mamlaka ya dunia na maamuzi katika huu ulimwengu

Watu wote ambao wanapiga ushoga hadharani matokeo yao huwa ni vifo vya ajabu kwasababu
Wapo
Watu wenye vyeo na uchumi mkubwa ambao kazi yao kubwa ni kupromote ushoga.

Sasa kwa hali ya maisha ya dudu baya ukizingatia na hii nchi ilivyo dudu baya umeingia cha kike

Walikuacha uliposema kuhusu MRI na setscan za pale muhimu ili mana ulileta aibu kwa taifa

Sasa umeingia kwenye 18 pole sana

Yu beta wachi yua baki
Mwisho napinga sana ushoga
 
Naagiza dudu baya afungwe jela miaka mia tatu na nusu.

Huyu chokoraa amezidi sana kuropoka na mapombe yake, he must be dealt with perpendicularly.

I wish i could be IGP nimnyooshe mpaka aache ndala.

Hatuwezi kuongozwa na walevi kama dudu baya wanatawala mtandao kilevi sana huku wakijimwambafai kwamba ati wao ni konki! Shenzi type.

Konki gani na makonyagi begani!!
 
Mwakyembe na yule dada mwanaharakati wake waliishia wapi? Maana walikuja na orodha ya mashoga nchi nzima kuanzia ngazi ya taifa, wilaya, tarafa, kata, mtaa na kijiji, wakasema wana majina yao na anwani zao wanaweza kuwataja tu. Tulitamani watutajie majina ya hao mashoga ila mpaka sasa wameingia mitini na ishu ya ushoga kaibuka dudu baya anaropoka tu kwa jazba kuwa kuna sekta wamejazana na anawajua.
 
Kwanza niseme tu mimi siungi mkono ushoga lakini pia namuomba sana Mungu aniepushe mimi na kizazi changu kwenye hali yoyote inayohusu LBGTQ

Watu wanaopromote ushoga ndio wetu ambao wanaongoza uchumi wa dunia, mamlaka ya dunia na maamuzi katika huu ulimwengu

Watu wote ambao wanapiga ushoga hadharani matokeo yao huwa ni vifo vya ajabu kwasababu
Wapo
Watu wenye vyeo na uchumi mkubwa ambao kazi yao kubwa ni kupromote ushoga.

Sasa kwa hali ya maisha ya dudu baya ukizingatia na hii nchi ilivyo dudu baya umeingia cha kike

Walikuacha uliposema kuhusu MRI na setscan za pale muhimu ili mana ulileta aibu kwa taifa

Sasa umeingia kwenye 18 pole sana

Yu beta wachi yua baki
Mwisho napinga sana ushoga
 

Attachments

  • 1788549492299.jpg
    1788549492299.jpg
    15.4 KB · Views: 6
Naagiza dudu baya afungwe jela miaka mia tatu na nusu.

Huyu chokoraa amezidi sana kuropoka na mapombe yake, he must be dealt with perpendicularly.

I wish i could be IGP nimnyooshe mpaka aache ndala.

Hatuwezi kuongozwa na walevi kama dudu baya wanatawala mtandao kilevi sana huku wakijimwambafai kwamba ati wao ni konki! Shenzi type.

Konki gani na makonyagi begani!!
 

Attachments

  • 1788531197467.jpg
    1788531197467.jpg
    49.5 KB · Views: 6
Kwanza niseme tu mimi siungi mkono ushoga lakini pia namuomba sana Mungu aniepushe mimi na kizazi changu kwenye hali yoyote inayohusu LBGTQ

Watu wanaopromote ushoga ndio wetu ambao wanaongoza uchumi wa dunia, mamlaka ya dunia na maamuzi katika huu ulimwengu

Watu wote ambao wanapiga ushoga hadharani matokeo yao huwa ni vifo vya ajabu kwasababu
Wapo
Watu wenye vyeo na uchumi mkubwa ambao kazi yao kubwa ni kupromote ushoga.

Sasa kwa hali ya maisha ya dudu baya ukizingatia na hii nchi ilivyo dudu baya umeingia cha kike

Walikuacha uliposema kuhusu MRI na setscan za pale muhimu ili mana ulileta aibu kwa taifa

Sasa umeingia kwenye 18 pole sana

Yu beta wachi yua baki
Mwisho napinga sana ushoga
Watu wa Western utakosana nao kwa mambo mengine lakini ukishakuwa radhi kwa mambo yao ya Inya basi unatamba unavyotaka hawatakusumbua wala demokrasia wala nini
 
Naagiza dudu baya afungwe jela miaka mia tatu na nusu.

Huyu chokoraa amezidi sana kuropoka na mapombe yake, he must be dealt with perpendicularly.

I wish i could be IGP nimnyooshe mpaka aache ndala.

Hatuwezi kuongozwa na walevi kama dudu baya wanatawala mtandao kilevi sana huku wakijimwambafai kwamba ati wao ni konki! Shenzi type.

Konki gani na makonyagi begani!!

😂😂😂 wizzo umechafukwaaaa.
 
Mwakyembe na yule dada mwanaharakati wake waliishia wapi? Maana walikuja na orodha ya mashoga nchi nzima kuanzia ngazi ya taifa, wilaya, tarafa, kata, mtaa na kijiji, wakasema wana majina yao na anwani zao wanaweza kuwataja tu. Tulitamani watutajie majina ya hao mashoga ila mpaka sasa wameingia mitini na ishu ya ushoga kaibuka dudu baya anaropoka tu kwa jazba kuwa kuna sekta wamejazana na anawajua.

😂😂😂 nacheka km chizi vileee, 😂😂😂😂
 
Kuna siku Mkuu Kiranga alidai kwamba wengi wanakosea katika tafsiri ya ushoga

Ya kwamba kuna watu hawapigwi miti na ni mashoga wengine wanapigwa miti na sio mashoga hakuingia deep sana kuhusu hili

So naomba Mkuu Kiranga utupe darasa kidogo kuhusu hili jambo

Yani ushanifanya mie ndiye mtaalamu wa ushoga siyo?

Haya mambo kuyaelewa vizuri kwanza uyaongelee Kiingereza, maana Kiswahili mambo mengi hayajaelezewa kwa undani.

Yani hata hilo neno "ushoga" tafsiri yake ukiwauliza watu tofauti watakupa tafsiri tofauti.

Kiingereza basha ni shoga pia.

Kwa Kiswahili basha ni shoga?

Kwa hiyo lugha tu itakuangusha.
 
Yani ushanifanya mie ndiye mtaalamu wa ushoga siyo?

Haya mambo kuyaelewa vizuri kwanza uyaongelee Kiingereza, maana Kiswahili mambo mengi hayajaelezewa kwa undani.

Yani hata hilo neno "ushoga" tafsiri yake ukiwauliza watu tofauti watakupa tafsiri tofauti.

Kiingereza basha ni shoga pia.

Kwa Kiswahili basha ni shoga?

Kwa hiyo lugha tu itakuangusha.
Duh aisee
 
Hii itakuwa wilaya ya temeke tu hko shuguli haziishi
Etwege
😄

Ova
 

Attachments

  • VID_20260905_033029_747.mp4
    33 MB
Back
Top Bottom