Pspf interview


M

Mwana Mnyonge

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
369
Likes
100
Points
60
Age
34
M

Mwana Mnyonge

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
369 100 60
Jamani nimesikia pspf wameshatoa majina ya watu wanaotakiwa kwenda kufanya interview kwa yeyote mwenye habari kamili atujuze wakuu

nawasilisha
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
washafillisika ao.

ahh sijui mwaya..soma magazet km vip
 
M

Mwana Mnyonge

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
369
Likes
100
Points
60
Age
34
M

Mwana Mnyonge

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
369 100 60
poa but nimeingia kwenye web yao sijaona lakini huyo jamaa amenihakikishia wametoa so kama kuna mwenye habari kamili au kwa wenzetu wanaofanya kazi huku wafunguke hapa
 
semango

semango

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
533
Likes
7
Points
35
semango

semango

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
533 7 35
wameshatoa.interview ni tarehe 7.kwenye website yao yapo majina yote
 
C

chante

Senior Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
177
Likes
5
Points
35
Age
38
C

chante

Senior Member
Joined Mar 11, 2011
177 5 35
poa but nimeingia kwenye web yao sijaona lakini huyo jamaa amenihakikishia wametoa so kama kuna mwenye habari kamili au kwa wenzetu wanaofanya kazi huku wafunguke hapa
google jina lako then soma results zote ndo utaona kama umekuwa shortlisted au vp?
 
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
1,007
Likes
8
Points
135
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2010
1,007 8 135
Ha ha ha ha unategemea kuajiliwa na mashirika ambayo yanawezeshwa na serikali ambayo kila siku unaidiss na kuitukana humu jf?ha ha ha pole.jiajiri kijana ili ujimwage vizuri.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,983
Likes
1,609
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,983 1,609 280
Powa mkuu.
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,976
Likes
5,371
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,976 5,371 280
Inaonekana kuna nafasi nyingi sana,wameshortlist watu karibu 1500
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,323
Likes
3,656
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,323 3,656 280
Ha ha ha ha unategemea kuajiliwa na mashirika ambayo yanawezeshwa na serikali ambayo kila siku unaidiss na kuitukana humu jf?ha ha ha pole.jiajiri kijana ili ujimwage vizuri.
Kwa maandishi haya, naona kuna haja ya kuelimishana maana ya serikali!
 
M

Mwana Mnyonge

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
369
Likes
100
Points
60
Age
34
M

Mwana Mnyonge

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
369 100 60
poa wakuu nashukuruni sana nimeyapata majina kwel jamii forum ni kila kitu,

viva jamii forums
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Likes
301
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 301 180
Ha ha ha ha unategemea kuajiliwa na mashirika ambayo yanawezeshwa na serikali ambayo kila siku unaidiss na kuitukana humu jf?ha ha ha pole.jiajiri kijana ili ujimwage vizuri.
Umeongea cha maana sana Joyce.
Wata hapa wanajidai kuikandya serikali... halafu tena ndio wanang'angania kuingia tena huko!
Tafuteni alternatives...tuliopo tunatosha
 

Forum statistics

Threads 1,249,764
Members 481,045
Posts 29,710,933