the great wizard
JF-Expert Member
- Dec 21, 2015
- 1,482
- 894
Je kuna uwezekano wa ku-downgrade ps3 super slim
model CECH 4XXXC OFW 4.81 Kwenda OFW 4.70?
model CECH 4XXXC OFW 4.81 Kwenda OFW 4.70?
Labda hizo ni zile fat na slim mimi nilitakata kujua kama itawezekana kudowngrade ps3 super slimInawezekana ukitumia E3 flashing tool, lazima uwe na hicho kifaa ili uweze kudowngrade.Ila kikawaida huwezi.Kuna jamaa hapa DSM anacho, huwa anadowgrade kwa kutumia hicho kifaa
Inawezekana kabisas kudowngrade ps3 superslim, nna uhakika na hilo;watu wanasema haiwezekani kwasababu hawana hicho kifaa cha E3 kinachotumika kufanya kazi hiyo. mcheck huyu jamaa 0659490346Labda hizo ni zile fat na slim mimi nilitakata kujua kama itawezekana kudowngrade ps3 super slim